Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Mấy ngày qua thấy nhiều chuyên gia đăng đàn nhận xét về F0 nhiều quá nên F0 giận chăng :10:
chuyên gia nói ko đi đôi với làm, 1 số chuyên gia chỉ nói chứ ko có làm
Thì ta nên nghe chuyên gia hay là nên nhìn F0 Anh nhỉ

chuyên gia nói ko đi đôi với làm, 1 số chuyên gia chỉ nói chứ ko có làm
Thì ta nên nghe chuyên gia hay là nên nhìn F0 Anh nhỉ
F0, suy ra cũng chỉ là 1 câu chuyện của truyền thông làm hơi quá
ngày xưa mình làm trong nghề này, có 1 câu cửa miệng của dân media: truyền thông nói sự thật nhưng không bao giờ nói hết sự thật :10:

F0, suy ra cũng chỉ là 1 câu chuyện của truyền thông làm hơi quá
ngày xưa mình làm trong nghề này, có 1 câu cửa miệng của dân media: truyền thông nói sự thật nhưng không bao giờ nói hết sự thật :10:
Nghề của truyền thông là giật tít câu view tạo trend mà thầy, bà con đang cần kể chuyện đêm khuya thì media cứ thủ thỉ rót mật vào tai thôi :1:
Bản chất con người là thích nghe những gì mình muốn nghe mà :21:

Có 2 kiểu kiếm xèng:
1. Theo dòng tiền: Thấy chỗ nào có tiền là nhảy vô kiếm
2. Viết bài giật tít câu view: Mục đích quảng cáo, gây sự chú ý, bú fame... Cũng là để kiếm tiền.

Sent from my iPhone using Tapatalk

F0 gì mà giỏi thế, thạo hết mọi thứ
F0 giờ thế hệ 9x, trẻ khoẻ. Có nhiều công cụ trong tay: có khi dùng AI đặt lệnh thì thế hệ Fn sao nhanh bằng kịp. Có khi chỉ biết đứng nhìn ngơ ngác và viết lại theo kinh nghiệm

F0 giờ thế hệ 9x, trẻ khoẻ. Có nhiều công cụ trong tay: có khi dùng AI đặt lệnh thì thế hệ Fn sao nhanh bằng kịp. Có khi chỉ biết đứng nhìn ngơ ngác và viết lại theo kinh nghiệm

F0 là theo nghĩa không có kiến thức gì, còn người mới mà kiến thức và công cụ còn hơn người cũ thì không thể gọi họ là F0 được.

Status
Not open for further replies.
Back