Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Vẫn quan điểm cũ mà, thị trường chưa vào dc đoạn có thể thoải mái chọn hàng, lom dom dc vài con đánh giải trí thì cố để làm gì. Cá nhân cũng tính theo dõi HPG tuần này nhưng nhìn lại thì còn lâu. Chém gió qua ngày đã :) mùa đông đắp chăn mùa hạ nằm chiếu chứ mùa đông đắp chiếu thì bỏ mợ.
Mình bốn mùa nằm đệm Kim đan dày 20cm.
Khi nào muốn phơi thì mở hết 4 cánh cửa phòng cho nắng chiếu vào thôi.
Nặng kinh khủng không nhấc lên nổi :21:

Giống mình. Khổ vì yêu.:1:
Nhìn khả năng nó giảm rất cao mà không đặt lệnh bán được. Đến lúc ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa quyết định bán thì lại là ...đúng đáy :19:
Bán HUT xanh tím sáng nay chưa không sập bây giờ :10:

Mình bốn mùa nằm đệm Kim đan dày 20cm.
Khi nào muốn phơi thì mở hết 4 cánh cửa phòng cho nắng chiếu vào thôi.
Nặng kinh khủng không nhấc lên nổi :21:
Đây đây, đây là cái hay nè.
Người mới sắm sửa đi ra showroom toàn suy nghĩ nằm dày tí là êm, ko 20 thì chí ít cũng 10, tới khi về mà dọn dẹp hay chuyển nhà thì còn hơn đi xông hơi. Khiêng 10 phân 2 người đã thở rồi nói gì 20.
Cho được làm lại thì mua cái 5 phân thôi :1cool_look_down: bởi thế, suy nghĩ đúng là 1 chuyện, trải nghiệm lại là 1 chuyện khác.

Đây đây, đây là cái hay nè.
Người mới sắm sửa đi ra showroom toàn suy nghĩ nằm dày tí là êm, ko 20 thì chí ít cũng 10, tới khi về mà dọn dẹp hay chuyển nhà thì còn hơn đi xông hơi. Khiêng 10 phân 2 người đã thở rồi nói gì 20.
Cho được làm lại thì mua cái 5 phân thôi :1cool_look_down: bởi thế, suy nghĩ đúng là 1 chuyện, trải nghiệm lại là 1 chuyện khác.
Khiêng là việc của dịch vụ chuyển đồ. Sao làm hết việc của người khác thế :))

Xưa nay thjt của Tây nhiều mà anh :))
Nó nắm lâu, vài lần chia tách thì về mặt đất =))))
Mình cũng nắm lâu dài giống tây.
Không muốn tự mình kinh doanh nên mua cổ phiếu để DN thay mình kiếm tiền. Ngoài trả cổ tức cho mình hàng năm đủ sinh sống còn gia tăng giá trị cho mình bằng viêc công ty phát triển qua đó cổ phiếu tăng giá.
Sợi chỉ đỏ xuyên suốt như thế rồi nên cứ bảo nhảy ra nhảy vào là rất khó.

Mình cũng nnắmlaau dài giống tây.
Không muốn tự mình kinh doanh nên mua cổ phiếu để DN thay mình kiếm tiền. Ngoài trả cổ tức cho mình hàng năm đủ sinh sống còn gia tăng giá trị cho mình bằng viêc công ty phát triển qua đó cổ phiếu tăng giá.
Sợi chỉ đỏ xuyên suốt như thế rồi nên cứ bảo nhảy ra nhảy vào là rất khó.
BĐS vẫn còn cửa phát triển nên em nghĩ VHM vẫn ổn. Thời lãi suất rẻ ôm cổ đất lợi hơn, bảo sao nó mua giá 75

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back