Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Tiền thì bơm ngập mặt.
DN thì sở hữu tài sản thuần gấp nhiều lần vốn hóa mà nó vẫn lừa nhà đầu tư cướp hàng được thì tài thật.
Fn đang vặt lại của F0 chăng. Chắc F0 lên đài báo được khen nhiều quá nên có tí a kay :)))

Fn đang vặt lại của F0 chăng. Chắc F0 lên đài báo được khen nhiều quá nên có tí a kay :)))
F0 bắt đầu rơi vào bẫy tâm lý.
Đầu tiên là lãi lớn, sau đó là rút ra gửi ngân hàng chờ giảm sâu mới mua.
Nó giảm rồi nhưng muốn chờ giảm nữa ăn cho dầy. Và thế là tèn tén ten :21::21::21:

Phân tích này nọ, mốc này mốc kia, tài sản, dòng tiền các kiểu thua hết mấy thằng em mới vào nghề. Nghỉ ngơi thời gian nay nhắm mắt theo mấy thằng em mới vào nghề phím. Múc đại ITA giá FL.Mua xong hỏi nó ITA là công ty gì nó bảo a cứ hỏi nhiều làm gì, nó sẽ tăng thế thôi, bao giwof bán em alo kk. Để đó cho dòng đời xô đẩy, k tích phân vi phân nữa là j cho mệt.

Phân tích này nọ, mốc này mốc kia, tài sản, dòng tiền các kiểu thua hết mấy thằng em mới vào nghề. Nghỉ ngơi thời gian nay nhắm mắt theo mấy thằng em mới vào nghề phím. Múc đại ITA giá FL.Mua xong hỏi nó ITA là công ty gì nó bảo a cứ hỏi nhiều làm gì, nó sẽ tăng thế thôi, bao giwof bán em alo kk. Để đó cho dòng đời xô đẩy, k tích phân vi phân nữa là j cho mệt.
múc đại là tốt, nhớ là lúc bán cũng phải bán đại nhé, chứ ko lại vịn vào cơ bản là toi ạ

Status
Not open for further replies.
Back