Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Không cần tiền của các ông đấy. Bọn đấy vào chỉ thêm loạn.
Cần tiền của người hiểu vẫn đề cơ.
Mỗi người một sở thích, người thì thích kinh doanh sự ngu dốt, người thì thích kinh doanh sự thông minh :1cool_look_down: xưa giờ người ta thấy ngu để trị dễ hơn, dễ làm khó bỏ.

• Like
Reactions: TTN
NDT cần tiền thôi, kiểu như OIL kinh doanh thì thê thảm nhưng bơm cho cái tin thoái PETEC cũng nhảy dc hơn 15%.
con nào cũng tăng hết anh ơi =)) tdh ceo gmc apc crc fcn stb blah balh
Kiểu nó xoay vòng rồi nhìn lại con méo nào cũng tăng từ 30-100% hồi nào ko hay :19::19:
Các tay kỳ cựu thì cứ lôi F0 ra làm lý do ư ư.

Kiểu nó xoay vòng rồi nhìn lại con méo nào cũng tăng từ 30-100% hồi nào ko hay :19::19:
Uptrend thần thánh thì mã nào chẳng tăng anh. Cơ bản là tối ưu LN và giữ được tiền thôi :))

Sáng anh mua VSC giá gần thấp nhất, cứ việc mình mình làm thôi, đừng để ý những ồn ào ko đáng có.

Thật ra ai cũng nghĩ F0 ngu nhưng họ đang sai đó. Những người suốt ngày trong tt mới là ngu ko hiểu xh thế nào. Dân đã có tiền đánh chứng là họ đã master 1 lĩnh vực nào đó. Ví dụ 1 IT giỏi thì 1 năm có dư 300-500t là bt, 1 banker giỏi thì 500-1T. Thế nên tiền ko thiếu, cái chính là lý do. Mà Fn thì đầy sự hoài nghi rồi.
P/s: cậu hôm nọ anh kể múc lô đất ngay Becamex Bình Định, giờ bơm tin Mitsubishi vào giá đã tăng biết là bao. Người giỏi thì kiếm tiền chỗ nào cũng vậy thôi.

Attachments

44.1 KB · Views: 21
Thật ra ai cũng nghĩ F0 ngu nhưng họ đang sai đó. Những người suốt ngày trong tt mới là ngu ko hiểu xh thế nào. Dân đã có tiền đánh chứng là họ đã master 1 lĩnh vực nào đó. Ví dụ 1 IT giỏi thì 1 năm có dư 300-500t là bt, 1 banker giỏi thì 500-1T. Thế nên tiền ko thiếu, cái chính là lý do. Mà Fn thì đầy sự hoài nghi rồi.
Quan trọng là em ko phân biệt f0 hay f1 hay f gì gì cả :)) quan trọng gì mấy cái đó :)) mình kiếm đc tiền là vui zồi kk.

Tối hôm qua F0 gọi điện cảm ơn rối rít mặc dù mình không tư vấn cho bạn ấy mua gì bán gì :21:
Có lẽ vì lãi nhiều quá nên cảm thấy biết ơn cuộc đời :10:
Họ cảm ơn xong rồi bán đi gửi tiết kiệm đấy! Thế là chị ko thịt được F0 rồi!:24::24::24:

Họ cảm ơn xong rồi bán đi gửi tiết kiệm đấy! Thế là chị ko thịt được F0 rồi!:24::24::24:
Hi hihi
Họ có lãi là mình vui. Vui cái vui của trăm họ :1:
Mình đầu tư chỉ chờ đến lúc nhà đầu tư khác tỉnh ngộ là cùng đưa nhau lên đỉnh :10: Không ai ăn thịt ai cả.
Có nhiều bạn mình đoán là tay to, lái lủng gì đấy nhưng trao đổi với mình cũng chỉ trong chừng mực phân tích DN. Không câu kết đội nhóm Chỉ chia sẻ kiến thức để mỗi người tự đi trên đôi chân của mình.

mấy phiên gần đây có hiện tượng tiền của khối ngoại rút ra khỏi E1 và chuyển sang mua E diamond
việc dịch chuyển dòng tiền cũng gây áp lực lên các trụ trong rổ v30

Kinh thật, không biết thêm thắt j không:
"..Mày đeo cái này (một chiếc Patek Philippe) làm đếch gì. Cái này đưa cho bọn lái xe đeo.."
"...ông cảm thấy "choáng" vì chiếc đồng hồ mình đeo cũng là một sản phẩm rất đắt tiền, có giá lên tới 78.000 USD (tương đương 1,8 tỷ đồng)..."
https://dantri.com.vn/kinh-doanh/ph...ho-cua-trinh-xuan-thanh-20180705230907669.htm
câu khách thôi thầy, thông tin ko kiểm chứng được

mấy phiên gần đây có hiện tượng tiền của khối ngoại rút ra khỏi E1 và chuyển sang mua E diamond
việc dịch chuyển dòng tiền cũng gây áp lực lên các trụ trong rổ v30
khoảng 500 tỷ Anh ơi, mà k biết quá trình này xong chưa, tt cứ đứng yên quanh 900 mà nhiều cổ nc rút 30% thật là vãi xoài

Status
Not open for further replies.
Back