Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Rõ ràng là nhà xưởng có sẵn cho thuê sẽ lợi thế hơn, mà cứ tính cua trong lỗ làm gì, hiu hiu

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ông SSI bảo hết đất.
Ông BVSC thì bảo Long Thành còn 4ha thôi :19:
Tóm lại toàn bọn trẻ ranh mới ra trường đọc hiểu còn chưa xong lại bắt nó làm báo cáo thì chỉ thế thôi :1:

Chị [mention]TTN [/mention] còn ACB không ạ, anh [mention]bokhoktx [/mention] giờ bận vẽ đường cho ACB mà không chịu lên đây cmt

Mua xong cũng phải lái chứ mình có 2 mã DPH và TL4, ko còn cổ trôi nổi cũng không tăng giá :19::19::19:
Lúc ấy chế lại phải hỏi thằng em S cách lái và kể chuyện hay cơ :21:
Các bạn thính giả thân mến, sau đây xin mời các bạn nghe tiếp chuyện dài kỳ do @TTN thể hiện :1:

Trước tiền thì mọi người đều bình đẳng cả, kể cả kỳ cựu mấy thì cũng cay đắng và cay cú với lũ F0 thôi. Mấy nay các tay chơi cũng bảo bọn trẻ 2k điên hết cả rồi.
PI định tăng tiền lên 1000 tỏi mà vẫn ôm tiền, không biết cổ đông có chửi sấp mặt không. Suốt ngày báo lõm 8%, trong khi quanh đi quẩn lại chơi MWG năm ngoái

Ông SSI bảo hết đất.
Ông BVSC thì bảo Long Thành còn 4ha thôi :19:
Tóm lại toàn bọn trẻ ranh mới ra trường đọc hiểu còn chưa xong lại bắt nó làm báo cáo thì chỉ thế thôi :1:
Chờ anh Cảnh Thông ra tay thôi chị nhỉ :)), chưa đến lúc lái thôi

• Like
Reactions: TTN
PI định tăng tiền lên 1000 tỏi mà vẫn ôm tiền, không biết cổ đông có chửi sấp mặt không. Suốt ngày báo lõm 8%, trong khi quanh đi quẩn lại chơi MWG năm ngoái

Mình nghĩ 1 số quỹ và FM bây giờ đã ở trong một lối mòn rồi. Hào quang đã tắt, chỉ là để xem có nhân tố gì đột biến hơn ko. Mỗi năm có 1 trend mà, Alphachart giờ vẫn bấu víu để bán vài dòng báo cáo.

Mình nghĩ 1 số quỹ và FM bây giờ đã ở trong một lối mòn rồi. Hào quang đã tắt, chỉ là để xem có nhân tố gì đột biến hơn ko. Mỗi năm có 1 trend mà, Alphachart giờ vẫn bấu víu để bán vài dòng báo cáo.
Làm gì mà hào quang đã tắt.
Nếu các bạn ấy đầu tư có phương pháp thật thì phải kiên nhẫn chờ đợi đến giai đoạn thị trường phù hợp với phong cách của các bạn ấy là lúc các bạn lại kiếm tiền.
Đừng rơi vào ảo tưởng về khả năng đầu cơ cũng như ảo tưởng của các chuyên gia.

@betaplamgiau năm 2016-2017 gì đó Shadow trên VFpress có nói 1 câu đại loại là vài ba năm nữa các anh còn thấy tui trên này ( Vfpress) thì có nghĩa là tui chưa thành công hay tiến thêm dc cái gì cả( còn lang thang là còn học hỏi chưa lớn dc), thế nên các ace thiện lành phải cảm kích mình, vẫn sắp xếp chém gió đây.

Làm gì mà hào quang đã tắt.
Nếu các bạn ấy đầu tư có phương pháp thật thì phải kiên nhẫn chờ đợi đến giai đoạn thị trường phù hợp với phong cách của các bạn ấy là lúc các bạn lại kiếm tiền.
Đừng rơi vào ảo tưởng về khả năng đầu cơ cũng như ảo tưởng của các chuyên gia.
Mỗi người 1 góc nhìn :) 10 năm trước cá nhân cũng thần tượng CAGT, 10 năm sau vẫn nể nhưng ko còn chữ thần tượng nữa, cuộc sống là những thay đổi mà.

@betaplamgiau năm 2016-2017 gì đó Shadow trên VFpress có nói 1 câu đại loại là vài ba năm nữa các anh còn thấy tui trên này ( Vfpress) thì có nghĩa là tui chưa thành công hay tiến thêm dc cái gì cả( còn lang thang là còn học hỏi chưa lớn dc), thế nên các ace thiện lành phải cảm kích mình, vẫn sắp xếp chém gió đây.
Nếu đạt đến tầm lui vào bóng đêm thì đẳng cấp khác hẳn rồi, chứ kể cả người thành công hay quản lý lớn vẫn phải định hướng dư luận 1 chút theo hướng có lợi

Thị trường gồm 1 đám đông khổng lồ hành động dựa trên cảm xúc là chính. Nhưng tập hợp các hành động của họ lại có khả năng làm dịch chuyển thị trường tài chính. Thế mới khó.

Thế có nghĩa là không lang thang chém gió nữa là đắc đạo thành tiên hết rồi à, đâu nhất thiết phải vậy :21:
Đầy cao thủ không lang thang chém gió nữa vì lý do khác cơ :71:

Status
Not open for further replies.
Back