Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Công nhận, đi nghỉ mát có mấy hôm mà 4R trôi được có 2-3 pages, chỉ có khoan cắt bê tông là nhiều, bóc quảng cáo mỏi tay :21:

Giờ TT phân hóa, luôn có cổ tèo cổ tăng mà thầy, thầy đang ôm cổ loại nào mới quan trọng hỉ :15:
Đang đói lắm thầy ạ, đang chờ thầy phím cho 3 chữ cái

e chào các a các chị VC,các bác cho e hỏi hôm nay mua liệu có an toàn không ạ.e thấy mọi thứ ổn,vacxin cũng sắp có rồi.liệu có vượt 1000-1250-1800 không các bác ơi.ngồi nhà buồn quá,không biết có kiếm ăn được không hay lại nạp mạng cho các a chị VC.

e chào các a các chị VC,các bác cho e hỏi hôm nay mua liệu có an toàn không ạ.e thấy mọi thứ ổn,vacxin cũng sắp có rồi.liệu có vượt 1000-1250-1800 không các bác ơi.ngồi nhà buồn quá,không biết có kiếm ăn được không hay lại nạp mạng cho các a chị VC.
Ha ha, thầy lại xuất hiện rồi à, nhưng sao giọng văn hôm nay nó cứ yêu yếu như thế nào ấy, không mạnh mẽ như mọi khi :21:

Ha ha, thầy lại xuất hiện rồi à, nhưng sao giọng văn hôm nay nó cứ yêu yếu như thế nào ấy, không mạnh mẽ như mọi khi :21:
hihi.mới khúc dạo đầu nhà bác phải để e từ từ,thầy làm như dễ xúc của thiên hạ lắm ý.hổ báo cáo chồn bị a e VC vặt lông hết rồi,

dịch bệnh đã được khống chế coi như xong,giờ tới lượt triệu tỷ đổ ra đường,nhà nhà thừa tiền,ndt loạn chưởng ko biết cất tiền chỗ nào.giờ bắt đầu khoai rồi.vào sợ nó xả,ko vào ngày nào cp cũng tăng 4-5% chẳng mấy tăng bằng lần.a chị nào đi nghỉ mát khúc này về nhà có khi đứt ruột vì tiếc.1 2 3 ZÔ ZÔ ZÔ
https://cafef.vn/quan-nhau-dong-ngh...h-te-phuc-hoi-nhanh-hon-20200526090324905.chn

Status
Not open for further replies.
Back