Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
mà cục 74.5 hết rồi thì sao nhỉ?
liệu chế có tin hay có action gì ko? :105:
từ lúc chế có ý định quan tâm thì anh í phi gần chục giá :1cool_look_down:
Mua 1k 63.5 hôm trước. Hôm nay mua 1k 74.1 :21:
Hai hôm cuối tuần bay gần 5%TK nên hơi hãi

Mua 1k 63.5 hôm trước. Hôm nay mua 1k 74.1 :21:
Hai hôm cuối tuần bay gần 5%TK nên hơi hãi
Em đang làm report bank. Phải trả lời một câu rất khoai: Tại sao giá cua bể tăng chậm, tăng ít, giá thấp hơn các bank khác. Nhờ quyền trợ giúp của chế và các anh chị em, mỗi người một ý gom lại thành câu trả lời:2cool_sad:

Em đang làm report bank. Phải trả lời một câu rất khoai: Tại sao giá cua bể tăng chậm, tăng ít, giá thấp hơn các bank khác. Nhờ quyền trợ giúp của chế và các anh chị em, mỗi người một ý gom lại thành câu trả lời:2cool_sad:
Anh Bò phím hàng à?
Thấy SSI bẩu tại ACB trích trước tiền lương mấy quý cuối năm vào quý 1 có đúng không nhỉ?

Nghe một số người bảo ghét nó từ lúc có vụ 60tr cổ liên quan cty gì đó phát hành trái phiều mua ấy, thuyết âm mưu là sợ rút ruột gì đó nên ngta không thích nữa. Mình không mua và không theo dõi nên chỉ biết vậy :1:

Trời, sếp nói sao anh làm vậy ah?
Anh phải lên 1 kế hoạch, vạch giá cổ phiếu ứng với chi phí phải bỏ và deal với sếp: Anh muốn giá lên bao nhiêu?

Thế mới chất chơi :)))

Bancasurance bao giờ triển khai anh ơi, có đối tác chưa. Hy vọng mỗi cái này nhỉ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ăn tiền trước hoặc ăn sau, giống như lãnh lương tháng hoặc lãnh lương năm kết quả vẫn vậy thôi có gì đâu chùi.

• Like
Reactions: TTN
May mà khối lượng chưa lớn, từ vùng này cảnh giác cao độ anh ạ!
Đang gắng gượng vượt qua đại dịch. Nên tích lũy từ tốn thì yên tâm hơn.
Giảm sâu thì tăng bật lại là bình thường, nhưng tăng như chưa hề có chuyện gì xảy ra trong khi DN rõ ràng đang gặp khó thì rủi ro cao nhỉ.

Status
Not open for further replies.
Back