Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Thị trường vừa trải qua 1 đợt bán tháo nên mã nào rồi cũng tăng hết thôi mà.
Ngày trước em chơi kiểu thoái vốn vốn dược với anh [mention]ktxd [/mention] là DBD đó chị, khó nhằn phết chị à, lên 60 là lại delay

Sent from my iPhone using Tapatalk

Tính ko phán xét ai cả, chỉ là quan sát sao thì nói vui thôi. Chế dạo này tiến bộ rõ đó. Kể cả năng lực cảm nhận cp cũng cải thiện. Cái này phải feel dc kìa, có người nhìn mãi cũng ko có dc cái sentiment này.

Tính ko phán xét ai cả, chỉ là quan sát sao thì nói vui thôi. Chế dạo này tiến bộ rõ đó. Kể cả năng lực cảm nhận cp cũng cải thiện. Cái này phải feel dc kìa, có người nhìn mãi cũng ko có dc cái sentiment này.
Trong uptrend, chị [mention]TTN [/mention] nhạy mà, em quan sát lâu rồi, thiếu cái quyết liệt thôi

Cao thủ môn huyền học này thì trước có cái anh cũng đi ăn cùng, kinh điển, chỉ nhìn bảng điện thôi vẫn đọc được lệnh của các đội lái từ cp có hay ko có thanh khoản.

Ngày trước em chơi kiểu thoái vốn vốn dược với anh [mention]ktxd [/mention] là DBD đó chị, khó nhằn phết chị à, lên 60 là lại delay

Chị không chơi kiểu thoái vốn.
DMC là hàng đầu tư mà, giá thoái mà SCIC dự kiến chỉ để tham khảo 1 cách định giá của họ thôi.

Status
Not open for further replies.
Back