Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Cả tt chỉ có MSN neo giá và 1 cp đang còn giữ trend tăng thì còn lâu mới ăn đàng hoàng dc, cũ mới gì quay lại thì cũng chỉ là gà ăn quẩn cối xay thôi, sau một đoạn khủng hoảng cục bộ nhưng tư duy lối mòn thì tt vẫn thế. Phải mất thời gian để nắn tư tưởng chứng sỹ, đừng lôi bank, V hay P ra nữa thì mới khá dần lên dc. Sau đáy 2012 thì tt mất tới 3 năm 2013-2015 để định hình lại, ai đã trải qua thì thấy đoạn đó P, B rất mờ nhạt, lại cũng chẳng có bds hay Vin mà tk vẫn x lần đấy thôi.

NN đang dùng mọi nỗ lực để chống dịch, hy vọng mọi việc trong tầm kiểm soát

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cả tt chỉ có MSN neo giá và 1 cp đang còn giữ trend tăng thì còn lâu mới ăn đàng hoàng dc, cũ mới gì quay lại thì cũng chỉ là gà ăn quẩn cối xay thôi, sau một đoạn khủng hoảng cục bộ nhưng tư duy lối mòn thì tt vẫn thế. Phải mất thời gian để nắn tư tưởng chứng sỹ, đừng lôi bank, V hay P ra nữa thì mới khá dần lên dc. Sau đáy 2012 thì tt mất tới 3 năm 2013-2015 để định hình lại, ai đã trải qua thì thấy đoạn đó P, B rất mờ nhạt, lại cũng chẳng có bds hay Vin mà tk vẫn x lần đấy thôi.
đợi các anh lớn rắc thóc đã nhỉ :)

...
Không ngồi vào, dân nó xả súng vào đồi capitol ngay. (Ước gì nước mình được tự do sở hữu súng đạn)
...
Khi người ta được tự do sở hữu súng thì lại ít kẻ hung hăng con bọ xít hơn nhiều lắm bác ạ :)

Công nhận cùng với chị đại thì bé lỳ đòn thật, từ thời simba với edo tới giờ vẫn vậy. Phải thần kinh thép và đi tiền vững vàng dù cp có downtrend thì vẫn ko chết dc nếu có nền tảng.
Mình không có nền tảng lẫn cơ bản! :2:

Status
Not open for further replies.
Back