Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Chia sẽ @skynel tí về KSB, mình có đứa bạn làm tư vấn tc cho cty đó, cuối năm 2018 nó có hỏi trên tt cp này thế nào, nói chuyện mới biết là nó được yêu cầu làm lại bctc cho tốt để tìm quỹ đầu tư, nghe đâu commission cũng kha khá nếu deal thành công, còn sau đó thế nào thì mình không hỏi vì list theo dõi không có nó, cẩn thận con này!
Biết mà, mình làm buổi gặp gỡ ndt cho nó năm 2018 ở VDSC, mới thấy dc thư ký chứ :D

Nhìn LIX trần mới thấy tư duy trẻ con nó hơn đứt mình.
Hôm mình bán hết TNG nó bảo vậy hay mẹ tìm công ty nào sản xuất nước rửa tay mua cũng được, nếu không thì chờ giảm rồi mua lại sản xuất khẩu trang cho con :21:

Ace thiện lành đừng nặng nề quá, những kiểu như này chỉ là vui giết time thôi, ko mua KSB thì cũng mua HT1 , ko HT1 thì cũng LTG, ko LTG thì cũng HSG PVT... Nghiêm túc thì cứ theo chị Đại đỡ đau đầu.

Hôm mình bán hết TNG nó bảo vậy hay mẹ tìm công ty nào sản xuất nước rửa tay mua cũng được, nếu không thì chờ giảm rồi mua lại sản xuất khẩu trang cho con :21:
Đơn giản nhưng hiệu quả đúng không chế

Chỉ e mới sánh ngang với cháu :))
Sắp tới dược thì sao chị :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Chia sẽ @skynel tí về KSB, mình có đứa bạn làm tư vấn tc cho cty đó, cuối năm 2018 nó có hỏi trên tt cp này thế nào, nói chuyện mới biết là nó được yêu cầu làm lại bctc cho tốt để tìm quỹ đầu tư, nghe đâu commission cũng kha khá nếu deal thành công, còn sau đó thế nào thì mình không hỏi vì list theo dõi không có nó, cẩn thận con này!
nó tìm đc rồi,

Ace thiện lành đừng nặng nề quá, những kiểu như này chỉ là vui giết time thôi, ko mua KSB thì cũng mua HT1 , ko HT1 thì cũng LTG, ko LTG thì cũng HSG PVT... Nghiêm túc thì cứ theo chị Đại đỡ đau đầu.
HSG thấy đánh lên, e cũng nghi ngờ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Thực ra mình chỉ là 1 trader độc lập, ko có tin tức, nhất là càng về sau này thì lại càng ko có, nhưng 1 số cp thì mình vẫn tư duy xâu chuỗi ra game dc. KSB thì hoàn toàn nhìn theo TA thôi, FA thì ko lỗ và tăng trưởng tàng tàng là đủ rồi.
Hôm qua khoe với vợ làm ảo thuật CTD HSG VCS cho mấy người trong room xem :1cool_byebye: mỗi ngày một niềm vui. Hôm nay làm ảo thuật PVT:)

Hờ hờ, sáng vừa bảo chế ít nghĩ phức tạp thôi, đơn giản chút đi như trẻ con ấy, giờ đã thấm ngay rồi à :21:

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back