Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
@TTN ơi, có cp nào đang có giá trị tuyệt vời mà bị TT hắt hủi ko chị ?Cho em xin vài chữ cái.
TTN không hợp với kiểu phân bổ tỷ trọng cổ trong từng đoạn thị trường như chúng ta đâu. Cổ giá trị mua đúng thời điểm về dài hạn luôn thắng thị trường nên kệ cô ấy đi. Chắc không xem bảng nữa rồi.

kéo từ ngày ra tin cách ly đến giờ, chắc cũng phải nghỉ ngơi vài phiên :10:
Hnay còn 21k HĐ qua đêm, 2 ngày nữa đáo hạn, kéo chỉ số đội short buộc phải cover, còn nếu chuyển sang HĐ Tháng 5 chênh 10 giá, còn chênh basic thì 20 giá, tụi này đánh quá kinh.

Im ắng quá nhỉ, btw VRE đã tăng 50% từ đáy rồi :21:
Hết nhịp tăng toàn bộ, do giảm toàn bộ.
Bây giờ bắt đầu phân hóa nên im ắng hẳn :)).
Không liên quan cơ mà vừa đáo hạn sổ tiết kiệm =)), a giới thiệu em vài mã đi, hứa mua nhiệt tình không chê như chị gái :)).
Mấy hôm nay ko thấy chị em đâu nhể.

Con này chẳng hiểu vì sao tăng luôn anh nhỉ! Các mặt bằng cho thuê đóng cửa gần hết! Chẳng hiểu kỳ vọng vào điều gì!:102:
Em nghĩ giai đoạn này càng logic càng ức chế.
Chuyên gia quốc tế cũng đổi view rồi. Bull is coming
EVhtxY-WsAAvqaY

Con này chẳng hiểu vì sao tăng luôn anh nhỉ! Các mặt bằng cho thuê đóng cửa gần hết! Chẳng hiểu kỳ vọng vào điều gì!:102:
Tất cả là do lái :10:
Có người đang uất ức bảo hàng ngon hàng tốt thì méo tăng gì cả, trong khi những thằng chịu ảnh hưởng đơn (như HK, Mặt bằng bán lẻ..) hay ảnh hưởng kép như dệt may... thì toàn tăng 40-50% từ đáy :109:

Status
Not open for further replies.
Back