Giải đáp các khúc mắc cá nhân.

Mod Tú ơi cho mình hỏi tí là mình lập nick hunter-hp cho anh bạn mà sao khi vào lại báo là không được phép vào nhỉ?:D
Thank bạn trước nhé!

Last edited by a moderator:
Ôi em chưa đủ 5 posts nên không xem được, toàn thấy hidden content ;(

Mod Tú ơi cho mình hỏi tí là mình lập nick hunter-hp cho anh bạn mà sao khi vào lại báo là không được phép vào nhỉ?:D
Thank bạn trước nhé!

Anh nói anh ấy kích họat qua email nhé, nick này chưa kích họat qua email ạ

Thế nào là 1 post đàng hoàng ? Hôm trước mình post, sau đó biến mất tiêu !

Post hiện tại của bác không liên quan đến chủ đề đang đề cập, nên được xem là 1 post không hoàn chỉnh, mà post trước nếu có bị xóa thì cũng vì lý do này. Bác vui lòng nghiên cứu Nội quy diễn đàn cùng với các thắc mắc đã được trả lời trước đây.

Post hiện tại của bác sẽ đựơc xóa trong 24h giờ nữa, đủ thời gian để bác đọc trả lời của em.

Trân trọng,

Post hiện tại của bác không liên quan đến chủ đề đang đề cập, nên được xem là 1 post không hoàn chỉnh, mà post trước nếu có bị xóa thì cũng vì lý do này. Bác vui lòng nghiên cứu Nội quy diễn đàn cùng với các thắc mắc đã được trả lời trước đây.

Post hiện tại của bác sẽ đựơc xóa trong 24h giờ nữa, đủ thời gian để bác đọc trả lời của em.

Trân trọng,

Quy định đã có thì mod cứ thẳng tay, chỉ có điều không làm thì thôi, đã làm thì phải công bằng. Tôi thấy nhiều bài chẳng ăn nhập gì với topic sao không bị xóa ? Btw, cũng chẳng quan trọng gì, tôi cũng không định lấy số má gì trên forum này.

Quy định đã có thì mod cứ thẳng tay, chỉ có điều không làm thì thôi, đã làm thì phải công bằng. Tôi thấy nhiều bài chẳng ăn nhập gì với topic sao không bị xóa ? Btw, cũng chẳng quan trọng gì, tôi cũng không định lấy số má gì trên forum này.

Bác thấy bài nào không hợp lý cứ đưa link, tôi sẽ xử lý theo quy định

Bạn có thể vào thread của tôi, viết đủ 5 post, gì cũng được, cho đủ tiêu chuẩn

Bác có số má trên forum khác ạ ???

Bạn có thể vào thread của tôi, viết đủ 5 post, gì cũng được, cho đủ tiêu chuẩn

Ay ay, thích nhỉ mình cũng đang thiếu vài post nè. Hồi nãy bác mình vừa gọi điện hỏi là sao không vào được vietcurrency và kêu mình check thử. Vào đây vẫn thấy bình thường, kiểu này chắc phải qua nhà bác ấy xem giúp cách vào rồi.

Back