Giải đáp các khúc mắc cá nhân.

Discussion in 'VietCurrency Miscellaneous' started by honho, Apr 15, 2012.

1. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Em đã sắp xếp lại theo nguyện vọng hợp lý của các bác, cám ơn các bác đã góp ý ~o)

Bình luận, nhận định về thị trường BDS ở đây

Rao vặt BDS ở đây

Gần đây có hiện tượng một số bài viết không phù hợp với chủ đề có sẵn, mong các bác trước khi viết bài thì đi hết 1 vòng để tìm nơi phù hợp nhất, vừa tránh làm loãng chủ đề có sẵn đồng thời tạo tính liên tục, logic cho bài viết của các bác.
    Cám ơn sự đóng góp của các bác.
    Trân trọng,

2. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

www.vietcurrency.com

ông Ẹc-min gỡ dùm vụ án này cái :))

lại một người xưa quay về ~o)

3. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Tôi mời bác nghỉ chơi nhé, văn hóa VC không chấp nhận những thành viên thế này.

4. GLD

GLD Guest

Luật mới login mới coi được. Sự xuất hiện của Know... làm cho forum mềm mại hơn thì tại sao Know... lại không muốn login nhỉ? :D

5. langthangVC

langthangVC New Member

Chào bác !
    Thứ nhất thành thật xin lỗi 2 anh Trung Nghĩa và a Thái vì sự nhầm lẫn trong thời gian qua vì gần đây mới rõ là 2 anh hơn tôi nhiều tuổi . Tôi sinh năm 1960 .
    Thứ 2 cảm ơn Tú vì đã nói cho tôi biết để tiện xưng hô và đang băn khoăn liệu Tú có gần 60 nữa hay ko ko lại làm Tú phật lòng ,chắc trong thời gian qua Tú hơi có vẻ nóng mặt với cái nick streetboys ( nếu ko phải bỏ qua nhé ) vì từ lần viết bài trước và tôi cảm nhận thấy qua cách viết văn của Tú . Tôi thì ko thạo lắm về máy tính vì toàn nhờ các cháu với các bạn trên sàn chứng khoán hướng dẫn và streetboys là nick 1 bạn cho tôi và hướng dẫn tôi dùng chứ tôi cũng không biết cách lập nick .Ngồi trong phòng riêng nên các bạn hộ hết. Các bạn Môi giới trên sàn nhiệt tình và nhẹ nhàng với bọn mình lắm cậu ạ từ tài khoản nhỏ đến tài khoản lớn .
    Thứ 3 là mình hơi chậm không được nhanh nhẹn như các bạn thanh niên với câu văn kém nên cũng ngại viết mặc dù nhiều lúc cũng rất muốn cảm ơn một vài các anh ,chị ,bạn ...trên các trang diễn đàn . Mình tham gia chứng khoán từ 2001 ,hồi đó mua bán chứng khoán cũng vất vả lắm chứ không được phục vụ tận tình và nhẹ nhàng như bây giờ . Những năm trước hay đi tham gia sinh hoạt các diễn đàn với anh em nên cũng biết mặt nhiều bạn còn giờ thì chắc anh hùng thời thế nhiều và người còn người mất chắc cũng không rõ .
    Thứ 4 thấy nick streetboys bị ban đang băn khoăn .....
    Một lần nữa xin cảm ơn 2 anh Trung Nghĩa và a Thái ! Chúc 2 anh năm mới cùng gia đình sức khỏe ,hạnh phúc ,an khang , thịnh vượng !
    Cảm ơn các bạn có những bài viết bổ ích trên diễn đàn !
    Thân ..... !

Last edited by a moderator: Jan 17, 2013
  6. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Bác LangthangVC,

Mời bác xem lại lần nữa diễn biến câu chuyện tại sao streetboys bị khóa. Nếu bác sinh năm 1960 thì tôi nghĩ tôi cũng không cần nói nhiều vì chắc chắn bác dư sức hiểu tại sao.

7. BlueDiamond

BlueDiamond Well-Known Member

Lại một trụ cột đời đầu của Vietcurrency.com trở về nhà! We are warmly welcome bác! Mong nhận được nhiều sự truyền đạt kinh nghiệm từ bác nhé!

8. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Nhìn nick LangthangVC của bác cũng làm tôi tự hỏi bác có liên quan đến Mod Langthang ngày trước không. Nhưng đọc kỹ lại thì tôi thấy là không phải; Mod Langthang trước đây tôi nhớ là người rất nghiêm khắc, rõ ràng.

Bác nói gần đây mới biết thì nghe không hợp lý ạ.

Chuyện môi giới nhẹ nhàng với bác thì không liên quan đến diễn đàn VC. Bác là khách hàng, nuôi sống họ thì tất nhiên họ nhẹ nhàng với bác, bác ngồi luôn phòng riêng thì tôi nghĩ cũng thuộc hàng khách VIP rồi. Nhưng như trước đây tôi đã đề cập, các thành viên dù ngoài xã hội có quyền cao chức trọng cỡ nào đi nữa, môt khi đã vào VC thì mọi người đều là thành viên, đều phải hiểu được điều tối thiểuVăn hóa diễn đàn. Và tôi khẳng định một lần nữa là không có ai đứng trên Sự lớn mạnh của VC cả, sự lớn mạnh đó chắc chắn phải được xây dựng trên văn hóa đẹp và hợp lý.

Ở ngoài bác là người như thế nào thì tôi không rõ, khi đã tham gia vào diễn đàn thì tôi chỉ nhìn Streetboys đó mà cư xử cho phải phép.

Tôi đã rất tôn trọng bác nên dành thời gian làm việc sáng sớm của mình để viết bài trả lời,

9. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Em thấy không phải Mod Langthang ngày xưa anh ạ.

• Mod Langthang sinh hoạt từ đầu thì cũng biết được tuổi tác của anh Trungnghia.
    • Đã từng là Mod thì không thể không biết cách sử dụng diễn đàn.
    • Anh Langthang gần đây vẫn sinh hoạt thường xuyên bên nhà anh Akho.
    • Quan trọng nhất vẫn là tính cách và cách hành văn, điều này các thành viên cũ đều có thể đọc được.

Anh cũng dậy sớm thiệt, ~o) nhé anh

10. Colaido

Colaido Moderator

Mod bận rộn vất vả quá, có cần anh em dọn dẹp phụ giúp gì ko??? Mod cứ kêu nha

11. HieuTrader

HieuTrader New Member

Bác muốn tham gia bình luận thì vào mục này nè :
    Forum > Chứng Trường Việt Nam > Bình luận giao dịch hàng ngày Bình luận GD hàng ngày 2013 - Sự Trở Về Của Nhà Vua

Bác vào đây đọc nội quy nè : Forum >> Phòng Truyền Thống VC.com >> Nội Quy VC

Last edited by a moderator: Feb 7, 2013
  12. lang-tu

lang-tu Well-Known Member

Mod cho hỏi làm thế nào để hiện được nhiều bài viết trong 1 page ?

13. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Anh chờ xíu, em hướng dẫn chung với bài trên luôn ạ

14. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

15. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Hai bác Colaido và An_An trùng IP, sau đó bác Colaido nhận là khả năng cùng tòa nhà. Cùng tòa nhà thì thể xác chẳng gần nhau sao ạ.

Tôi không thấy có lý do gì để xin lỗi bác cả.

16. n800v

n800v Member

mình góp ý tí, nếu dùng 3G thì khả năng trùng IP ko phải ko có Tú nhé.[​IMG]

17. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Bác tích cực đóng góp thì sẽ được thôi

18. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Xin chào các thành viên,

Vẫn với tiêu chí diễn đàn là nơi chúng ta cùng chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm và cả những vui buồn trong cuộc sống, cho là nhận; tôi thấy có rất nhiều thành viên thắc mắc về việc không đọc được bài viết nên tôi có đôi lời gửi đến các bác.

VC.vn thật ra có rất nhiều mục để các bác có thể chia sẻ, không chỉ về trading mà còn thơ ca, văn học, phim ảnh, ca nhạc,.... Vậy nên không có lý do gì các bác không có cái để chia sẻ với mọi người. Vấn đề vẫn là các bác không và chưa chịu chia sẻ. Vậy nên cứ khoảng một thời gian tôi sẽ lọc lại các bài viết để khuyến khích mọi người viết bài; tất nhiên những bài viết có tính đóng góp cho cộng đồng sẽ luôn được trân trọng.

Kính chúc các thành viên sức khỏe và thành công

Trân trọng!

Thay mặt BQT,

19. tuthu

tuthu Well-Known Member

Gần tròn một năm rồi bây giờ em mới quay lại thị trường. VC vẫn là chốn đi về của anh em mà sao bây giờ em thấy nhiều quy định quá.

20. dghuynhtu

dghuynhtu Moderator

Mỗi thời mỗi khác, bác đã xem đây là chốn đi về mà sao lại không đóng góp cho cộng đồng?

Share This Page

XenForo Add-ons by Brivium ™ © 2012-2013 Brivium LLC.