Danh sách thành viên BQT Vietcurrency.vn

Dzất tao nhã ...:D:D:D

Khứa khứa, chủ tịt thật là trùm về spam! Thôi thì để anh tích phưn một tí về cái nghiệp làm mod:
+Mõ thiên hạ trong suốt thời gian rỗi. Sểnh tí để spammer vào quảng cáo lung tung là phải đi dọn và nghe kêu ca từ thành viên BQT hoặc các thành viên khác. (chuyên hát bài ai nhanh tay xóa bằng tay em...)
+Xì pam phải có võ, không thì bị các thành viên khác ném đủ thứ...(còn gọi là chém gió có sách)
+Câu kéo khách như dân sale
+Thạo về một số võ IT phòng thân, lỡ gặp thằng cao thủ thả sâu thả vi dút còn biết đường mà đỡ, giả tỷ nó điên lên làm phát DDOS thì biết chỗ mà gọi hội.
+Giỏi cưa gái để trút bớt bức xúc áp lực của nghề mod. Không để ăn thì cũng phải biết để... dành.
+Giỏi xếp lịch để có thời gian mà đi chơi, không thì chẳng mấy chốc mà đau tim đau thận.

Đó. Mod khổ hơn trader vì không ra tiền từ việc mình làm.

Khứa khứa, chủ tịt thật là trùm về spam! Thôi thì để anh tích phưn một tí về cái nghiệp làm mod:
+Mõ thiên hạ trong suốt thời gian rỗi. Sểnh tí để spammer vào quảng cáo lung tung là phải đi dọn và nghe kêu ca từ thành viên BQT hoặc các thành viên khác. (chuyên hát bài ai nhanh tay xóa bằng tay em...)
+Xì pam phải có võ, không thì bị các thành viên khác ném đủ thứ...(còn gọi là chém gió có sách)
+Thạo về một số võ IT phòng thân, lỡ gặp thằng cao thủ thả sâu thả vi dút còn biết đường mà đỡ, giả tỷ nó điên lên làm phát DDOS thì biết chỗ mà gọi hội.
+Giỏi cưa gái để trút bớt bức xúc áp lực của nghề mod. Không để ăn thì cũng phải biết để... dành.
+Giỏi xếp lịch để có thời gian mà đi chơi, không thì chẳng mấy chốc mà đau tim đau thận.

Không anh ơi, làm mod sướng hơn trader vì không mất tiền từ việc mình làm....8-x8-x8-x

Nghe ANH GIAI nói mấy gạch đầu dòng trên em lại khoái được làm Mod.

Vậy đề nghị các cụ (có quyền) phong Mod gấp......

Báo cáo các Cụ là nếu được làm Mod thì em đề nghị được phụ trách mảng FX, Gold thôi nhé. Hai mảng này em có tham gia và đang tích cực đóng góp bài. Còn mảng chứng trường thì xin rút.

Báo cáo các Cụ là nếu được làm Mod thì em đề nghị được phụ trách mảng FX, Gold thôi nhé. Hai mảng này em có tham gia và đang tích cực đóng góp bài. Còn mảng chứng trường thì xin rút.
Okie....nhận đơn...
Kính chuyển: Admin xem xét, phê duyệt trước 22/2/2013 :D:D:D

Hôm nay 22/2 rồi bác ơi. Chắc bác không định cho em leo cây lần nữa chứ.

:o:o:o
Ơ, lên từ hôm kia rồi mà, chắc lỗi kỹ thuật gì rồi, để mình bảo Admin xem lại....
Em check lại xem có nhìn thấy mục dành cho Mod ko??? nếu nhìn được là Mod roài...:D:D:D

Ôkie, đợi tí nhé, khi nào xong gửi SMS cho, vẫn dùng số cũ đuôi 211 à? Hay vứt rồi???

Số đó sau cái ngày OFF với bác và thằng cu SONGTU là em cho đi luôn rồi. Khi nào done bác PM cho em nhé.

Hôm nay 22/2 rồi bác ơi. Chắc bác không định cho em leo cây lần nữa chứ.

:o:o:o
Mai chú gọi điện cho GLD, Snat, mời ra uống cà phê để chốt luôn. Bắt tận tay, day tận trán nó mới linh, đơn từ lâu la lắm. Anh biết hội này bị chứng tệ nó hành, nói xong có khi quên khuấy đã nói gì. Nhớ ốp GLD mang theo ipad, gán quyền tại chỗ trong lúc chém gió. Làm ăn là phải huyếc liệc chứ! Khứa khứa

Up lên Mod xong chưa cụ ơi. Chuyến này sẽ phải toàn tâm toàn ý, đóng góp bài cùng vì sự thành công chung của mọi người.

Back