Chứng khoán Việt Nam dưới góc nhìn PTKT - 2015

luận theo Ichimoku Kinko Hyo thì
HNX chạy theo sóng V về 82.x trong 9-17 phiên nữa
VNI về 551.x trong 9-17 phiên nữa
dọa ma tí. để cảnh báo các Bullish fellow :D
đúng thì đúng không đúng thì trật, wan tọng là mếch mă nì... PV chạy đủ chưa ? mệt nhiỉ ? :71: hờ hờ...

Last edited:
luận theo Ichimoku Kinko Hyo thì
HNX chạy theo sóng V về 82.x trong 9-17 phiên nữa
VNI về 551.x trong 9-17 phiên nữa
dọa ma tí. để cảnh báo các Bullish fellow :D
đúng thì đúng không đúng thì trật, wan tọng là mếch mă nì... PV chạy đủ chưa ? mệt nhiỉ ? :71: hờ hờ...
Dưới 560 thì mệt lắm vì đã được xác nhận về mặt chu kỳ. Hix

Lên rồi! Hì, nhờ các thầy chỉ dẫn cụ thể mình cũng có Ichi trên máy của mình, lại post được nữa. Cái bản này sao k thấy đủ các đường nhỉ? Nhờ các thầy xem thử có giống của các thầy k? Nó có dùng tham số chuẩn k?

Lên rồi! Hì, nhờ các thầy chỉ dẫn cụ thể mình cũng có Ichi trên máy của mình, lại post được nữa. Cái bản này sao k thấy đủ các đường nhỉ? Nhờ các thầy xem thử có giống của các thầy k? Nó có dùng tham số chuẩn k?
Bác đặt con trỏ vào hình Ichi> ấn chuột phải> parameters xong rồi chỉnh tham số theo ý bác

Tham số này không phải 9, 26, 52 Thầy ơi...Thầy làm giống anh Blue chỉ nhé, trỏ chuột vào cái đồ thị Ichimoku, click phải, chọn Parameter...rồi gõ tham số vào.

Ps: Bạn nào đang dùng Pattern explorer thì chỉ thầy ngamison làm sao cho hiện cái đường Chinkou lên nhé ! :thankyou:

Hôm nọ đọc bên nhà bác KK, hình như các bác có nói là phải cài thêm Pattern explorer mới dùng được, cách của bác Chim thì là của người chuyên nghiệp rồi nên bỏ qua. Nhờ bác nào chỉ dẫn cụ thể với.

bảng diện chả thấy nháy gì cả ????
gầm gừ, hằm hè nhau ghê thế ? cung cầu không gặp nhau á ?:4:
chiều có bù vol không nhể ? :71:

bảng diện chả thấy nháy gì cả ????
gầm gừ, hằm hè nhau ghê thế ? cung cầu không gặp nhau á ?:4:
chiều có bù vol không nhể ? :71:
Bù chiều nào nhể

Oánh thế lày thì tậu mợ nó mấy cái nhà luôn rồi...3 kiếm nhể, mệnh có nhầm không?! Chúc mừng... chúc mừng...[emoji106] [emoji16]
bác @ideas đang tả chiến tích của Cào đấy, hehe....:D
chúc mừng chúc mừng !

anh Định lâu rùi ko nổi để mình khen nịnh ảnh 1 câu về đất mẹ. :D
phờ lai nào. :D

Back