Chúc mừng năm mới!

Em vào nhóng các bác lâu rồi nhưng mới reg nick và bài đầu tiên cho dịp năm mới. Chúc các bác năm mới sức khoẻ, may mắn và nhiều thành công nhé

Năm mới phát tài, trứng nở như hóa các VCers nhé, ko được phép ung thối như mấy năm vừa qua đâu đấy:))

năm mới trứng trường xanh ngắt các VCer nhà ta bác nào lộc lá cũng nhiều mà không thấy tán gẫu nhỉ:)) chắc còn đang canh take profit rồi :)) chúc cả nhà sang năm 2013 lộc lá đầy TÀI KHOẢN nhé ;))

trứng xanh thế này cả nhà đều vui rồi, Bác nào cũng tính take profit máy chục % rồi mà mình chưa biết mua j đây:( các phải có thớt phím hàng cho Gà mất ;)) các Bác nhỉ

Last edited by a moderator:
Năm mới chúc tất cả mọi người trade thắng lợi. Những ai bị lõm như em sẽ gặp may mắn nhiều hơn :)

Chúc Mừng Năm Mới 2013 các thành viên Vietcurrency!

Chúc cả nhà buôn chứng thành công trong năm 2013!

Last edited by a moderator:
Kể từ lúc Vietcurrency.com bị đóng, hôm nay mình mới trở lại hóng hớt với mọi người.
Chúc tất cả anh em năm mới nhiều sức khỏe, luôn tỉnh táo trong mọi quyết định của mình.

Em cũng xin được vào hóng hớt thôi chứ trình còn kém không dám thưa thốt gì đâu ạ. Chúc các bác một năm mới may mắn và thành công!

Hallo anh chị VC.COM & VN

K2G xin gửi đến ACE lời chúc như ý, mến chúc ACE 1 cái Tết quây quần ấm cúng và hạnh phúc!

Thân ái!

Chắc có bọn nào mất hàng trước Tết nó phá VC . Nhân dịp năm mới chúc mọi người ăn Tết vui vẻ.

Năm mới Quý Tỵ đã về tới ngõ, xin chúc toàn thể bà con VC ăn tết vui vẻ, an khang và thịnh vượng, sang năm mới trade ít mà profit lại nhiều.

VNI đạt đỉnh của năm 2012, chúc toàn thể các thành viên của VC ăn Tết vui vẻ, tràn trề sức khỏe, ra Tết tiếp tục chiến đấu và chiến thắng trên chứng trường

Năm mới Chúc Ban Quản trị diễn đàn và toàn thể anh chị e 1 năm mới sức khỏe dồi dào , an khang ,thịnh vượng ! Đầu tư ck đem lại lợi nhuận cao nhất !

Back