Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Khó khăn quá, thêm đơn nào hay đơn đó Anh
Hôm cuối tuần ngồi với ông anh nhẩm lại
A Long nhiều mảng thị phần cũng nhất nhì VN cả mà do so với thép tỷ lệ ít quá nên ko ai để ý.
Thịt bò, gà, heo, cám, trứng....
Có phát triển bds thì thép của nhà làm đc...
Nay mới chịu quay xe Fomo Vua Trứng... Công nhận, Thầy cẩn trọng thật.
Đừng chê Chu Du Idol nữa nha...
Thk ur cồm! ;)

50% chưa đủ nhậu. Có những mã x3 lần từ đáy, trong khi Vờ Ni mới tăng được hơn 100₫.
Nếu đúng theo dự báo của new Idol, Vờ Ni sẽ còn lên đến 1k5. Vị chi tầm +500₫, thì sẽ có những mã x15, đến x20 lần cơ.
An tâm, đừng tí toáy, loáy hoáy như Rái Teo, kẻo đánh rơi siêu cổ phiếu, Thầy nha!
Ps: Rái rụng ở đâu, ta táng ở đó. Ko cho Rái con đường quay xe.
View attachment 7789
Dạ anh, ăn đều là dc.

Em thấy tt đi lên từ đáy, ai may thì ăn nhiều, ai ko may thì ăn ít, chứ cũng ko nói dc là thằng nào lead thằng nào cả :21::21::21: nhiều thằng ck nó có cần lead đâu mà tăng nhẹ 50% thôi.
e thấy nhảy theo hpg cả a âu, ko dựng a Long thì chắc h index đâu đó 500 á :2cool_after_boom:

Nay mới chịu quay xe Fomo Vua Trứng... Công nhận, Thầy cẩn trọng thật.
Đừng chê Chu Du Idol nữa nha...
Thk ur cồm! ;)
Năm nay thầy Bư nói em cẩn trọng nên em chỉ đi bám vía người có khả năng là tgieen mệnh anh hùng cách đây 3 năm anh Chán nói thôi.
Chui hang hết năm nay ợ

Còn cú x3 nữa, là cuối năm x9, My King!
NVL, đã có vía hay, onlyU9 đã chìm, nhưng Chị Tôi idol đã hiện... Người Hùng vợt DIG cùng My King. My Queen đang kêu gọi... kèo hay!
Anh đã bán sạch hôm nay, cứ thích thong thả đi khi cửa rộng mở, già rồi ko thể chen lấn chạy qua cửa hẹp.
Hôm nay NVL được giải cứu lần 2 có thể là đỉnh sóng hồi đâu đây? Đợi NVL về 15-17, xem phản ứng TT thế nào rồi chiến tiếp.
Bóng ma lãng vãng quanh đây?
P/S: Hình như lần nào anh cũng chạy trước TT 1-2 phiên, dù mua hay bán.

Last edited:
Anh đã bán sạch hôm nay, cứ thích thong thả đi khi cửa rộng mở, già rồi ko thể chen lấn chạy qua cửa hẹp.
Hôm nay NVL được giải cứu lần 2 có thể là đỉnh sóng hồi đâu đây? Đợi NVL về 15-17, xem phản ứng TT thế nào rồi chiến tiếp.
Mua xong rồi anh cũng bán, bán xong rồi cũng mò vào lại. Lần sau sẽ khó hơn các lần trước vì tt sẽ tự rút kinh nghiệm dần.

Dạ, anh về thành mở tiệc lúc này cũng là kế hay. Lữ Bố, A7 tướng quân đã ra tay, thì dù sắp tới TT có giảm 1 vài phiên, cũng ko thể ngăn Idol mở rộng bờ cõi theo trend.
* Bóng ma Trung Hoa: CK tầu giảm đúng 1 nhát là xong, bạo loạn, biểu tình...đều ko thể lay chuyển.
+ Em xin phép đi theo phò tá Thiết ca, chảm tướng công thành, đốn cây bắt khỉ... Hết Trend em về!

Chúc Anh ngày mới tốt lành và Noel ấm áp ạ!

Dạ, anh về thành mở tiệc lúc này cũng là kế hay. Lữ Bố, A7 tướng quân đã ra tay, thì dù sắp tới TT có giảm 1 vài phiên, cũng ko thể ngăn Idol mở rộng bờ cõi theo trend.
* Bóng ma Trung Hoa: CK tầu giảm đúng 1 nhát là xong, bạo loạn, biểu tình...đều ko thể lay chuyển.
+ Em xin phép đi theo phò tá Thiết ca, chảm tướng công thành, đốn cây bắt khỉ... Hết Trend em về!

Chúc Anh ngày mới tốt lành và Noel ấm áp ạ!
Nếu kể ThePhamtom thì kể luôn Putin Đại Đế ném vài hạt vào EU chứ ko phải vào U cà.
Đó là ngoại bang.
Nội: - Vĩ mô 9 chị, NH kiểm soát đặc biệt…
Tốt: nới room, đầu năm mới giải ngân món tiền lớn …đẩy GDP tăng mạnh chuẩn bị cho Bình bầu nhiệm kỳ tới.

Lại lơ mơ... Ko biết bói vía mà lại cứ đọc còm rồi tưởng hưu tưởng vượn.
Sĩ khả sát bất khả nục. Chart nó thế thì phải đánh thế, ngồi vẽ chart với tích phân, thì F0 nó cười, nó khinh... Nó lại phong tước Thầy Bà chánh hịu... Ahuhu
Đọc còm mà ung cả thủ, vì em nào phải cao thủ, rất là quan ngại ngồi nóc tủ ngắm gà với đu đủ...:2cool_burn_joss_stick:
Anh cứ coi em là cầy tơ đi, trước vào 92x sớm 1 nhịp, thì trừ hao tạt gút chút đỉnh nha :3cool_adore:

Nếu kể ThePhamtom thì kể luôn Putin Đại Đế ném vài hạt vào EU chứ ko phải vào U cà.
Đó là ngoại bang.
Nội: - Vĩ mô 9 chị, NH kiểm soát đặc biệt…
Tốt: nới room, đầu năm mới giải ngân món tiền lớn …đẩy GDP tăng mạnh chuẩn bị cho Bình bầu nhiệm kỳ tới.
Một tin xấu nữa là một người con xuất chúng của Đất cảng đã lâm bạo bệnh và tạm thời không điều hành công việc chính phủ nữa, Thật đáng tiếc và buồn ạ.

Sợ thật, vài VCers bán xong rồi hô sập với dọa ma kinh thế :71::24:
VC chứ có phải là bên chợ đâu mà ôm cổ thì hô bull, bán xong thì hô bear nhỉ :24:
Đầy mã vẫn còn dưới BV xa nên đừng mong sập mạnh nữa để cover, hoảng loạn tập thể ko có lần hai đâu, bán xong rồi lại loanh quanh thò tay vào sới sớm thôi :21:
Trader vào ra ngắn hạn, bán mua chốt lãi là bình thường nhưng đừng hô hào xuông thế, nhất là ngay sau khi vừa mua/bán xong, nghe nó phản cảm và mất chất lắm :21::24:

Sợ thật, vài VCers bán xong rồi hô sập với dọa ma kinh thế :71::24:
VC chứ có phải là bên chợ đâu mà ôm cổ thì hô bull, bán xong thì hô bear nhỉ :24:
Đầy mã vẫn còn dưới BV xa nên đừng mong sập mạnh nữa để cover, hoảng loạn tập thể ko có lần hai đâu, bán xong rồi lại loanh quanh thò tay vào sới sớm thôi :21:
Trader vào ra ngắn hạn, bán mua chốt lãi là bình thường nhưng đừng hô hào xuông thế, nhất là ngay sau khi vừa mua/bán xong, nghe nó phản cảm và mất chất lắm :21::24:
Tốt anh ui. Chứ ai cũng ôm lấy cầu đâu tham gia khúc sau

Back