Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

@dash177 cuối tuần em ngắm VCB vì em biết sẽ tăng. Nhưng gan mỏng em ko vào. Em nghĩ về 600 mà mua thì có lỗi quá, phải bán thôi.
Sáng có khớp 600 cổ Vịt chiên GAS và BAF , cứ phải có 1 ít hàng lướt như lướt ván mới thỏa cái Ego đến là khộ :102:
Liên Vịt lại tím, Tecum cũng tím rồi @HungDang :21:
Em ko cóa Liên vịt và Tecum, cóa Mờ bê với Tờ pê íu đuối :1:

Chỉ có 1 ní do, thấy anh cồm liên tục là phải cảnh giới à :2cool_sexy_girl:
Mục tiêu 10xx chưa tới thì chưa buông tàu nha. :3cool_adore:
P/S : Rái Vẫn Ngoan, Full Đòn, Trong Hang, Chờ Cut Bird./.
Lại lơ mơ... Ko biết bói vía mà lại cứ đọc còm rồi tưởng hưu tưởng vượn.
Sĩ khả sát bất khả nục. Chart nó thế thì phải đánh thế, ngồi vẽ chart với tích phân, thì F0 nó cười, nó khinh... Nó lại phong tước Thầy Bà chánh hịu... Ahuhu

Sáng có khớp 600 cổ Vịt chiên GAS và BAF , cứ phải có 1 ít hàng lướt như lướt ván mới thỏa cái Ego đến là khộ :102:

Em ko cóa Liên vịt và Tecum, cóa Mờ bê với Tờ pê íu đuối :1:
Kaka lo gì, sợ ko có khả năng thôi chứ ngày nào trong tuần chả 10k tỷ lượn trước mặt. Có lời là đang đúng :15: ăn thua khúc sau mua gì thôi chứ cả làng đang cùng ăn ko biết ai hay dc.

khôn như thế quê cháu đầy! hiiiiiii
việc nhà cá là bắt cá sản lượng nhớn..chứ truy cùng diệt tận ...thì sập sòng
"Vốn chỉ định tham gia game giải cứu NVL một tý cho vui xong bị kẹp nên phải đọc báo cáo.
NVL có 129k tỷ hàng tồn kho. Mà tỷ lệ lợi nhuận/hàng tồn kho năm 2020 là 83%, năm 2021 là 80%, 9 tháng đầu năm 2022 là 86%. Như vậy nếu duy trì tỷ lệ như này thì 129k tỷ hàng tồn kho sẽ tương tương 100k tỷ lợi nhuận gộp.
Tất nhiên còn rất nhiều chi phí nữa, mà ẩn số lớn nhất chi phí phải trả cho cho 94k tỷ tiền hợp tác đầu tư.
Như vậy nếu các ngân hàng và đối tác đang ôm trái phiếu mà control được tỷ lệ lãi phải trả cho hợp đồng hợp tác đầu tư thì họ có thể mua cp cũng ko có gì lạ.
À, nói NVL nợ khủng thì nhớ trừ 94k tỷ này ra nhé. Tiền này chỉ phải trả sau khi xong dự án." Trích, Chị Tôi idol.
=> Viên kim cương này, mà thả rông về lại 5-6k/cổ? Thế thì chả khác nào đem dự án lên Shark Tank, trình bày cho Shark Bình đánh giá. :24:
=> SharkDzum thua Chị hết...
Thiết ca đúng là Tỉnh Thức! :113:

khôn như thế quê cháu đầy! hiiiiiii
việc nhà cá là bắt cá sản lượng nhớn..chứ truy cùng diệt tận ...thì sập sòng
Thiết ca chuẩn… deal đến mức thâu tóm với sản lượng lớn giá bèo… chứ diệt tận thì chết chùm hehe…
Đợt này cứ dòng ĐTC mà chiến… sóng còn dài… chống chỉ định vơ bèo vạt tép dòng zombie lại chết tiếp lần nữa…

"Vốn chỉ định tham gia game giải cứu NVL một tý cho vui xong bị kẹp nên phải đọc báo cáo.
NVL có 129k tỷ hàng tồn kho. Mà tỷ lệ lợi nhuận/hàng tồn kho năm 2020 là 83%, năm 2021 là 80%, 9 tháng đầu năm 2022 là 86%. Như vậy nếu duy trì tỷ lệ như này thì 129k tỷ hàng tồn kho sẽ tương tương 100k tỷ lợi nhuận gộp.
Tất nhiên còn rất nhiều chi phí nữa, mà ẩn số lớn nhất chi phí phải trả cho cho 94k tỷ tiền hợp tác đầu tư.
Như vậy nếu các ngân hàng và đối tác đang ôm trái phiếu mà control được tỷ lệ lãi phải trả cho hợp đồng hợp tác đầu tư thì họ có thể mua cp cũng ko có gì lạ.
À, nói NVL nợ khủng thì nhớ trừ 94k tỷ này ra nhé. Tiền này chỉ phải trả sau khi xong dự án." Trích, Chị Tôi idol.
=> Viên kim cương này, mà thả rông về lại 5-6k/cổ? Thế thì chả khác nào đem dự án lên Shark Tank, trình bày cho Shark Bình đánh giá. :24:
=> SharkDzum thua Chị hết...
Thiết ca đúng là Tỉnh Thức! :113:
quả là master Chán!
100k/vốn 44k >> giá giải cứu 25 từ hôm rồi, hôm nay phát nữa 20 là quá rẻ mạt. tuy nhiên nó có ủn lên hông là chuyện khác hiiiiiiii

@Chán đâu rồi, đi bói vía các Idols thế nào rồi, các idols đã múc chưa hay chờ 7xx-8xx :24:
Dạ anh, mấy idol cũ đều tắt đèn, kéo rèm ko cho em xem vía nữa ạ.
May sao phát hiện được Idol chuyên ngành Khảo cổ. Idol vẽ chart Vờ Ni tạo N shaped ngay đường kênh dưới (hôm nọ có nhờ sp @TuanMinh thẩm định cái Chart...)
=> Nàng Ni chạy y chang chart Idol dự báo. Quá kinh, ko tin mà đến giờ em phục sát đất.
=> Focus bám càng Idol mới. Học tiệt chiu khảo cổ ạ!

@dash177 cuối tuần em ngắm VCB vì em biết sẽ tăng. Nhưng gan mỏng em ko vào. Em nghĩ về 600 mà mua thì có lỗi quá, phải bán thôi.
Đợt này bank giữ trận nhưng lead là thép, nói thẳng ra là hpg.
Chọn nhóm/cp nào cũng đc, cứ theo nhịp aLong mà đi :3cool_adore:
Hpg ce đã lạ
Tiết cung ce là kì quái
Lại còn diễn mấy lần trong 2w ngắn ngủi.
Kiểu như shb đầu sóng 2020 quăng quật như penny:106:

Đợt này bank giữ trận nhưng lead là thép, nói thẳng ra là hpg.
Chọn nhóm/cp nào cũng đc, cứ theo nhịp aLong mà đi :3cool_adore:
Hpg ce đã lạ
Tiết cung ce là kì quái
Lại còn diễn mấy lần trong 2w ngắn ngủi.
Kiểu như shb đầu sóng 2020 quăng quật như penny:106:
Em thấy tt đi lên từ đáy, ai may thì ăn nhiều, ai ko may thì ăn ít, chứ cũng ko nói dc là thằng nào lead thằng nào cả :21::21::21: nhiều thằng ck nó có cần lead đâu mà tăng nhẹ 50% thôi.

Này thì tắt lò này @Sutj :21:
Thép Hòa Phát Dung Quất sản xuất thành công mác thép làm tanh lốp ô tô
Mới đây các kỹ sư công nghệ của Thép Hòa Phát Dung Quất đã nghiên cứu xây dựng quy trình và sản xuất thành công thép cuộn làm tanh lốp xe ô tô mác thép SWRH82A, SWRH72A. Đặc biệt, ngay sau khi sản xuất thành công sản phẩm mới, Công ty đã nhận được đơn hàng trên 3000 tấn/tháng từ đối tác.
https://www.hoaphat.com.vn/tin-tuc/thep-hoa-phat-dung-quat-san-xuat-thanh-cong-mac-thep-lam-tanh-lop-o-to.html?fbclid=IwAR1YWKvd7XgH45TtWhcosgCHhg_xSpq_sIzxPDUsYN4Za-ttq3N5H1vb5ag&mibextid=Zxz2cZ
Khó khăn quá, thêm đơn nào hay đơn đó Anh
Hôm cuối tuần ngồi với ông anh nhẩm lại
A Long nhiều mảng thị phần cũng nhất nhì VN cả mà do so với thép tỷ lệ ít quá nên ko ai để ý.
Thịt bò, gà, heo, cám, trứng....
Có phát triển bds thì thép của nhà làm đc...

Em thấy tt đi lên từ đáy, ai may thì ăn nhiều, ai ko may thì ăn ít, chứ cũng ko nói dc là thằng nào lead thằng nào cả :21::21::21: nhiều thằng ck nó có cần lead đâu mà tăng nhẹ 50% thôi.
50% chưa đủ nhậu. Có những mã x3 lần từ đáy, trong khi Vờ Ni mới tăng được hơn 100₫.
Nếu đúng theo dự báo của new Idol, Vờ Ni sẽ còn lên đến 1k5. Vị chi tầm +500₫, thì sẽ có những mã x15, đến x20 lần cơ.
An tâm, đừng tí toáy, loáy hoáy như Rái Teo, kẻo đánh rơi siêu cổ phiếu, Thầy nha!
Ps: Rái rụng ở đâu, ta táng ở đó. Ko cho Rái con đường quay xe.

Back