Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Sao Chế không rang lạc con DIG ấy ạ? Trần Sàn, biên độ lớn, tiền chợ nhiều hơn! :)
VHM nó về vùng giá an toàn, mua xong nó giảm mua tiếp, lỡ có kẹp vẫn OK.
Mấy con làm giá lái mà buông thì ko biết rơi đến tận đâu mà bắt đáy.

Chị đại rang lạc tháng kiếm mấy chục củ. Thu nhập gấp 4 lần lương em. Giỏi thật.

Dạ, em thấy sờ tai của A7 không như anh Q đâu. Anh Q thì thích đi ngược đám đông, ngược thị trường.

Ngược lại, A7 thì đu theo trend, fomo cho dân chúng ủn lên khi index nó ko cắm... đơn giản thế ạ?!

• Like
Reactions: TTN
Chị đại rang lạc tháng kiếm mấy chục củ. Thu nhập gấp 4 lần lương em. Giỏi thật.
Thật, Chế kiếm tiền chợ quá giỏi, nếu quy ra bánh mì và cafe đá của mình, thì mình sống được 06 tháng luôn ấy.
Giỏi quá Chế em ơi!

Thỉnh thoảng buồn chơi cho giết thời gian nên tâm lý thoải mái chứ máu me thì mua hẳn 10k/lần rồi.
Mình có 40k, chia ra lướt 3 ngày, nhưng làm gì có bản lĩnh :21:

Thỉnh thoảng buồn chơi cho giết thời gian nên tâm lý thoải mái chứ máu me thì mua hẳn 10k/lần rồi.
Mình có 40k, chia ra lướt 3 ngày nhưng làm gì có bản lĩnh :21:
Chơi thuốc lắc nò còn phải tăng liều từ từ mà Chế, tăng đột ngột thì sủi bọt mép lun ấy.
Chế nâng lên 2k/lần thử xem Chế...

Mình có 40k, chia ra lướt 3 ngày, nhưng làm gì có bản lĩnh :21:
Cẩn thận lúc mua 10 k 1 phát nó lại cắm mỏ hii
Giống đoạn trước có vpb cũng kiểu này

Tình hình thị nở thế nào các Anh/Chị. Liệu có úp cheng không :17:
Nhiều cp đã có đáy dù tt chung thì vẫn là sóng hồi. Coi như chỗ này là sóng 1 của các cp tăng trg đi Anh.
Sóng 2 của các bạn này là lúc tt chỉnh nhưng cũng ko vi phạm vùng giá thấp nhất đợt rồi.
Bây h mua theo FA phải nhìn đến quý 3,4 lận. Còn không cứ xđ đánh sóng hồi cho phẻ.

T2 có lời, mừng quá Chế @TTN ơi. Ngày mai qan trọng đây, T3 về thế nào cũng gặp củ xả... nhưng xả xong sẽ ra sao? Các cụ dưới ga có thay máu giúp? Hồi hộp ghê...
Công nhận mới chây choét lại tí mà đã ca mơ dzun, nể Chế quá Chế. Kiên định, vững chải, hốt tiền đều đều... ko chút run sợ!
:113:

T2 có lời, mừng quá Chế @TTN ơi. Ngày mai qan trọng đây, T3 về thế nào cũng gặp củ xả... nhưng xả xong sẽ ra sao? Các cụ dưới ga có thay máu giúp? Hồi hộp ghê...
Công nhận mới chây choét lại tí mà đã ca mơ dzun, nể Chế quá Chế. Kiên định, vững chải, hốt tiền đều đều... ko chút run sợ!
:113:
Đấy là em mua sớm 1 phiên.
Ngày kia mới là T3 của hàng bắt đúng đáy.

Back