Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
À, chị tay to đang ao ước được lên 2 con này, cô với Cờ huynh giúp chị tay to điểm vào nhé :1:
mình chịu thôi a chim ơi
cờ huynh từ ngày lên quản lý lo phát triển khách hàng nên rèn luyện được chữ NHU tính tình dịu dàng, nói chuyện hay biết nhiều sự đời , tán gái cũng nên level lắm. TTN cá tính vậy, thì cứ phải để cờ huynh vuốt cho thỏa hòn sỏi trong não her í.

mình chịu thôi a chim ơi
cờ huynh từ ngày lên quản lý lo phát triển khách hàng nên rèn luyện được chữ NHU tính tình dịu dàng, nói chuyện hay biết nhiều sự đời , tán gái cũng nên level lắm. TTN cá tính vậy, thì cứ phải để cờ huynh vuốt cho thỏa hòn sỏi trong não her í.
Đừng hiểu nhầm em. Nếu thích nói xấu em chọn cách khác chứ không tag thẳng chị vào như vậy. Cái em muốn là chúng ta đều có văn hóa, nếu không muốn nói thì thôi, đã nói là phải trung thực. Đó vừa là cách tôn trọng người khác, vừa là tôn trọng chính mình. Em cũng mong cái điều em nghĩ ấy chỉ là sự hiểu nhầm thôi. Nếu ngay cả trên diễn đàn ảo này chũng ta cũng không dám lên tiếng về những điều chướng tai gai mắt thì trong cuộc sống thực, với biết bao quyền lợi đan xen, chúng ta cũng chỉ là những kẻ hèn, cúi đầu trước những bất công thôi chị ạ.

Sau khi chốt deal STB ngay trước Tết mình chỉ ngắm chứ chưa quay lại sòng ngay. Vì thế mà vuột mất deal OGC, KBC, DCM Cờ huynh phím cho đầu năm. Nhìn thiên hạ hào hứng với NAV tăng hàng ngày cũng nôn nao lắm chứ. Nhìn các con hàng quen nhấp nhổm lại càng nôn nao hơn. Thế nhưng nhớ lại mục tiêu 5% mỗi tháng thì lòng dịu lại ngay. Chỉ cần kiên nhẫn chờ đến cùng thì tháng nào mà chả có cơ hội ấy. Chứ còn đòi ăn hết tất cả các cơ hội của bầy cổ phiếu quen thuộc thì hoá ra mỗi tháng ăn bằng mấy lần hay sao ? Thôi thì ngồi ngắm ROS tăng chầm chậm trong lúc chờ đợi cũng được :)

Đừng hiểu nhầm em. Nếu thích nói xấu em chọn cách khác chứ không tag thẳng chị vào như vậy. Cái em muốn là chúng ta đều có văn hóa, nếu không muốn nói thì thôi, đã nói là phải trung thực. Đó vừa là cách tôn trọng người khác, vừa là tôn trọng chính mình. Em cũng mong cái điều em nghĩ ấy chỉ là sự hiểu nhầm thôi. Nếu ngay cả trên diễn đàn ảo này chũng ta cũng không dám lên tiếng về những điều chướng tai gai mắt thì trong cuộc sống thực, với biết bao quyền lợi đan xen, chúng ta cũng chỉ là những kẻ hèn, cúi đầu trước những bất công thôi chị ạ.
mình ở đây gần 10 năm, trước khi bạn vào cmt thường xuyên.
trước đây mình viết nhiều, viết kỹ, thậm chí có giai đoạn khoái chí còn up tài khoản lên đều. có thời còn đc các bạn gọi đùa là cô giáo gần đây ko khoái viết nữa. thích tán nhảm hơn, copy &paste từ báo mạng nữa.

Last edited:
mình ở đây gần 10 năm, trước khi bạn thường vào cmt thường xuyên.
trước đây mình viết nhiều, viết kỹ, thậm chí có giai đoạn khoái chí còn up tài khoản lên đều. có thời còn đc các bạn gọi đùa là cô giáo gần đây ko khoái viết nữa. thích tán nhảm hơn, copy &paste từ báo mạng nữa.
Hehe, em lại mong ước có dịp được chị giảng bài :113:

Hehe, em lại mong ước có dịp được chị giảng bài :113:
chị vẫn tụ tập ăn nhậu với ae VCHN đều, trong thớt này có Tungneu, Engel Caco cả bác libi cùng chị hay gặp nhau bên ngoài. a Chim với bạn wjo thì từ năm kia rồi chưa gặp, vì tết năm ngoái mình đang có thai em bé nên ko ăn mừng vụ 10 năm hội ngộ đc.

mình ở đây gần 10 năm, trước khi bạn vào cmt thường xuyên.
Vẫn khâm phục cô lái ra hàng KBC đúng đỉnh (19 thì phải) năm 2016. :). Case PAC cũng đáng để học hỏi. Chúc cô lái và em bé năm mới Sức khỏe - Thành công nhé.

Status
Not open for further replies.
Back