Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Ý bác là giống phiên 10/6 à. Thế kể ra cũng căng thật. Hiện tại có cái là chưa tăng mấy, đợt tháng 6 tăng ác phết rồi.
Nên vẫn đang kì vọng đoạn hiện tại đi ngang sideway quanh cái đường ema10+ma20 cũng ngang ra. Dải Băng BB cũng co hẹp lại thể hiện tích lũy
Ko phải chưa tăng mấy mà đa số bà con chưa ăn đc mấy. Thôi thì chờ VNFIN nó có kéo 2 đáy W lên tiếp ko chứ cũng ko đoán đc hết.

Ko phải chưa tăng mấy mà đa số bà con chưa ăn đc mấy. Thôi thì chờ VNFIN nó có kéo 2 đáy W lên tiếp ko chứ cũng ko đoán đc hết.
vấn đề mèo béo nó đâu quan tâm ăn chưa hay chưa ăn, có mã giảm sàn là có gchap. thành ra thằng nhỏ có khi bị bán gchap bù ...cũng không thoát dc
NHư ông Tí can thoát sạch DM là thấy ..nguy nguy

vấn đề mèo béo nó đâu quan tâm ăn chưa hay chưa ăn, có mã giảm sàn là có gchap. thành ra thằng nhỏ có khi bị bán gchap bù ...cũng không thoát dc
NHư ông Tí can thoát sạch DM là thấy ..nguy nguy
Haiz, nghe mùi vô cốc thiền hết.

Cảm ơn bác, bác nói mình mới chột dạ và đo bọn bank cũng tăng xừ bằng đợt tháng 6 vừa rồi khi tính theo % giá tăng từ đáy :(

Cảm ơn bác, bác nói mình mới chột dạ và đo bọn bank cũng tăng xừ bằng đợt tháng 6 vừa rồi khi tính theo % giá tăng từ đáy :(
Đợt rồi ăn nhờ cái chột dạ đó mà, cái gì tt ko để ý thì mới có ăn. Đoạn cuối tháng 6 cũng set kèo y chang đáy sau cao hơn tưởng ngon rồi bùm 1 cái 2 tuần đi 150 điểm. Nên đoạn này rút kinh nghiệm là ngồi im sẵn hàng.

Lẽ ra mọi người không nên can anh @Chán vào VCG :))))
Can thì ko vào, ko can cũng ko vào... Vốn dĩ đang đen, thì ko vồ được hàng loè tím là điều tất yếu. Đến lúc Đỏ sẽ khác thôi mà.
Tạ Thầy Mó! :)

Back