Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nay duyên nhể chị @TTN =))
Chị em mình phải hợp tác mới được

Sent from my iPhone using Tapatalk
Lần trc ăn 15% ngay trong phiên mà hàng về còn có hơn 8 triệu thôi.
Phải đợi T3 đã :1:
Đùa thôi, DIG 4x nếu kẹp cũng chơi bình quân giá giảm được rồi. Gì thì cũng có Long Tân và Nam Vĩnh Yên cho các anh ấy múa.

Tốt thí là đua phiên chiều như anh dị nhân bảo. Cung tiềm năng của anh đới.
Còn bắt đáy HAH như anh @Sutj thì tướng tá dồi
Trend là chờ mà anh :21::21::21:phải bản lề bản mề đầy đủ mới dễ oánh chứ, ai cũng lao vào mà thấy ít luận điểm quá thì sao đáng tin, đâu phải cứ nói cp nào mạnh hay tăng là nó đơn giản đâu. Cả ngày coi con AAT mà còn ko thèm mua đây:2cool_burn_joss_stick:

Trend là chờ mà anh :21::21::21:phải bản lề bản mề đầy đủ mới dễ oánh chứ, ai cũng lao vào mà thấy ít luận điểm quá thì sao đáng tin, đâu phải cứ nói cp nào mạnh hay tăng là nó đơn giản đâu. Cả ngày coi con AAT mà còn ko thèm mua đây:2cool_burn_joss_stick:
Vẫn là thú của anh độc đắc, khó.
Anh bình tâm được là biết cơ hội luôn có với anh, và anh nhảy nhanh.
nhỏ như em mà biết lúc nào bám càng được đã là khá lên. Hôm qua em bắt sớm nên hôm nay rét, không dám đặt cao.
May vẫn xanh.

Em tính ngồi xe lu anh @HungDang .
NLG ngon quá anh còn ko. Anh chuyên bds và NH nhỉ, toàn con thanh khoản
Không NLG m bán đợt rồi 48.x xong vẫn đợi, đợi tt ổn ổn đã mặc dù con đó khỏe thật sự.

Mình không phải chuyên bđs với NH mà là mình đầu tư phân tích kết hợp cả FA, TA các kiểu =)))), nó có trường phái phân tích gọi là fusion analyst đó, mình theo con đường này. Như danh mục phòng thủ m có TRA đấy, mua rải rác mấy tháng trời mới đủ, giờ anh nào mà dí là chịu chết không dám bán theo =)))

Coi bank đi anh, xuống nhiều vì cái gì thì thường lên nhờ cái đó. Bds thì có VHM NLG ok nhất nhưng kén người :105:
Media cứ ra rả bank lợi nhuận tốt nhiều ngày nay làm em càng sợ. Tỷ dụ anh vào bank, chờ nó chạy một giá hú em nhá, em vào ủn xong tàu ngầm quản lí quĩ sẽ đua theo đẩy anh:24:

Media cứ ra rả bank lợi nhuận tốt nhiều ngày nay làm em càng sợ. Tỷ dụ anh vào bank, chờ nó chạy một giá hú em nhá, em vào ủn xong tàu ngầm quản lí quĩ sẽ đua theo đẩy anh:24:
Mỗi lần nó giảm 10% anh lại hạ giá mua xuống 10%, hạ chán cũng đến thu, xong nó tăng 10% thì hạ 5% mua, dễ ợt. Thân lắm mới chỉ cho bí kíp đó.

Có tiền tấn:21:
Ko cần tiền tấn, chỉ cần niềm tin bất diệt. Phương pháp hạ giá là học từ VC, ví dụ HPG 50 thì chờ về 45 mua, về 45 thì thôi đợi 40, về 40 thì mong 36, cứ thế..., khi nào tăng lại 10% thì áp dụng vế sau chỉ là diễn nôm mô hình 2 đáy với đáy sau cao hơn thôi:106:

Back