Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chưa chạy cũng có vấn đề anh ạ, chỉ là mình biết hay ko thôi. Dòng tiền thông minh chứ
Sang năm chắc chắn cung tiền M2 tăng, còn kinh tế thì đi sau chứng khoán :)), em thấy đơn giản là như vậy. Chọn được mã mạnh hơn thị trường or tăng trưởng mạnh cho năm sau thì phải gom trước chứ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vâng :((, năm nay chủ quan quá anh ạ, những biến cố thế giới thì VNI về tầm 1100 là phù hợp, nhưng cú đập VTP nó nặng quá a ạ.

Thì tích lũy quanh 1k +/- là đúng bài có tí chiết khấu của chợ đường cái vùng biên còn gì. Vấn đề bây giờ là tùy tâm bà con đi shopping thôi :1:

Dạo này không thấy cao nhân ai cũng biết là ai đấy lên khoe mớ VIC nữa nhỉ :10:. @Chán làm gì mà để xệ đít gần trở lại đáy 50 thế kia, xe cập bến Mẽo rồi, bán chác ra sao rồi :105:
Nay có bài thằng SK nó phá hoại lại muốn thoái anh ơi, deal với bọn nào giờ

Dạo này không thấy cao nhân ai cũng biết là ai đấy lên khoe mớ VIC nữa nhỉ :10:. @Chán làm gì mà để xệ đít gần trở lại đáy 50 thế kia, xe cập bến Mẽo rồi, bán chác ra sao rồi :105:
Phải tạ ơn chị Thuỷ, chọn ngày nộp IPO quá hay. Dân tình cõi mạng lập pic tung hô rợp trời... anh ạ!
Xệ đít, từ ngày ấy, bị anh đầu trọc bóc phốt VF8, rồi bị anh Fan Vịt Kiều quay xe huỷ order hơn 60 chiếc... Phiên bản City Edition bị đập banh gáo. => Giá cổ cánh cũng bị ngáo theo, 50 bi giờ có khi lại là Ngưỡng Cản cứng...:21:
Ps: Em vữn bị kẹp lô @112, ko biết khi nào chị Thuỷ cho về Bờ. haizzz

Back