Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đoạn này sẽ phang nhau quyết liệt… nhưng bò vẫn sẽ thắng thôi… có hàng mạnh thì giữ chặt hàng yếu chờ điều chỉnh cơ cấu… hạn chế mở mua mới kiểu đua bằng được, tuy cửa thua thấp nhưng mất thời gian và chi phí cơ hội…
Thế đã biết in đẹc lên đến bn nó chỉnh chưa?

Nhìn các anh đánh như đốt mít đội CIK vui hầy các thầy :21:
Công nhận, Thiết ca trận này dẫn địch vào thế bí quá hay luôn anh.
Giải cứu BDS xong thì đương nhiên Banh tư nhân, ông ôm trái phíu càng nhìu càng hưởng lợi.
=> Đội Cầm Tiền thì mỗi ngày bị lạm phát 7-10%. Chưa kể lạm phát cpi/y...
Cash is Trash!

Công nhận, Thiết ca trận này dẫn địch vào thế bí quá hay luôn anh.
Giải cứu BDS xong thì đương nhiên Banh tư nhân, ông ôm trái phíu càng nhìu càng hưởng lợi.
=> Đội Cầm Tiền thì mỗi ngày bị lạm phát 7-10%. Chưa kể lạm phát cpi/y...
Cash is Trash!
Anh cứ đùa, ráng vẽ nến đẹp vào.
Rái Teo đang trên cầu đợi nè :10:

Anh cứ đùa, ráng vẽ nến đẹp vào.
Rái Teo đang trên cầu đợi nè :10:
Bán xong thì du ngoạn đi, về rình Xoài, Mít, Ổi là lại giống cụ Niu Tơn ngâm Táo nhé. Nhờ quả Táo mà gỡ lại cuộc đời, chứ ko là bị quả Chứng chôn vùi tên tủi...
Haizzz
Trận dàn binh dụ địch hay thế mà ko đọc được...
Haizzz

Bán xong thì du ngoạn đi, về rình Xoài, Mít, Ổi là lại giống cụ Niu Tơn ngâm Táo nhé. Nhờ quả Táo mà gỡ lại cuộc đời, chứ ko là bị quả Chứng chôn vùi tên tủi...
Haizzz
Trận dàn binh dụ địch hay thế mà ko đọc được...
Haizzz
Chả thèm rình, việc gì đến khắc đến.
Rái chưa già, nhưng không dễ dụ nhoa anh :10:

Không khai :10:
Đang rãnh, ra khỏi hang cho khuây khỏa, và xem thiên văn anh ợ :2cool_confident:
Nay có thú vui mới rồi, chứng cháo gì tầm này :6cool_boss:
Trả lời tỉnh thức vãi. Tưởng khoe lãi to, thì đóng hội phí giúp mình, lá lành bọc lá rách... Mình mãi míu thấy Bờ.
Rái quen ai lãi to từ đầu năm tới giờ, hỏi vay tiền giúp mình nhoát.

Trả lời tỉnh thức vãi. Tưởng khoe lãi to, thì đóng hội phí giúp mình, lá lành bọc lá rách... Mình mãi míu thấy Bờ.
Rái quen ai lãi to từ đầu năm tới giờ, hỏi vay tiền giúp mình nhoát.
Sao mới đó mà íu íu rồi anh tui :1cool_look_down:
Bà con đang trông vào quỷ đẩy thuyền ATC, anh ráng vẽ nến đẹp đẹp tí đó nha :3cool_adore:

Sao mới đó mà íu íu rồi anh tui :1cool_look_down:
Bà con đang trông vào quỷ đẩy thuyền ATC, anh ráng vẽ nến đẹp đẹp tí đó nha :3cool_adore:
Vãi, hay nà vẽ thử cái đuôi nòng nọc xem nhoát? Chìu tối đi hóng Phố Dzum khoe chốt nãi, chốt đỉnh...vv...mm? Mai tính tiếp?
Thiết ca còn chưa tỉnh ngụ, mà Rái đã vội tung chiu...ko sợ dính Hồi Mã Đao à?

Back