Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hạ dự báo tăng trưởng hết rồi anh, mò mãi rồi cũng nản xong buông thôi.
Con này là sờ tai kiểu Tao với mài cùng trết. Khi tao nợ 1k tỷ, đó là chiện của tao, còn khi tao nợ 100k tỉ, thì đó lại ko còn là chiện của tao nữa...
Mạng đổi mạng, nếu mài thik. Tao ko cần trốn trong hang để ủn giá x3 như A7 idol, tao cứ hiên ngang dạo phố trên siu xe đới...
Mài bít bố tao là ai hơm?
:21::21::21:

Sao Thầy vội vàng đến thế?
Đồng ý là team siêu xe, nếu đoàn kết lại thì thế lực cũng khủng đấy. Thêm nữa, Chung Dương idol của mình vẫn đang cho con dân vào mó váy, mỗi ngày 5% tổng vốn. (Hay ở chỗ cho con dân vào mua ko phải để kiếm tiền, mà là để test nha... test j thì chưa hỉu nỗi ý idol???)
Nhưng, lại nhưng... dẫu hàng tồn kho của Nổ tầm 130k tỷ, nhưng doanh thu năm chưa đến 1 tỏi đô, nợ phải trả / doanh thu như hiện nay => đúng ra là phá sản kỹ thuật... theo lý thuyết Tư Bản giãy giụa...haha
Thiển ý của mình: Lấy giá onlyu9 tung hô / 2 = 12.5 mới tạo váy thì quá hay...
Doanh thu nó theo bàn giao a à, còn dự án dang dở chứ cọc nhiều mà, dù sao nó là thương hiệu lớn đó, làm thật

Sent from my iPhone using Tapatalk

Con này là sờ tai kiểu Tao với mài cùng trết. Khi tao nợ 1k tỷ, đó là chiện của tao, còn khi tao nợ 100k tỉ, thì đó lại ko còn là chiện của tao nữa...
Mạng đổi mạng, nếu mài thik. Tao ko cần trốn trong hang để ủn giá x3 như A7 idol, tao cứ hiên ngang dạo phố trên siu xe đới...
Bạn em mắng sao em khờ dại
Tình đã vỡ như hoa phai tàn
Kẻ ngốc như em vì yêu nên chẳng màng

:)), tết vía thôi a, dù sao giá này trở xuống em ko care những cái media nữa

Sent from my iPhone using Tapatalk
Mình đồng ý tứ chi nha, vào ngắm bảng và soi vía là hay nhất...
Đọc báo lúc này, thì có khi follow các doanh nhân trong giới showbiz cồm ment kiểu: “tui tự hào trở thành cổ đông chín luộc của tập đoàn Nổ Vẫn Giàu”... ví dụ: Tri Bảo, Ngọc Án, Wogy,...kkk

View attachment 7785
Bíp Bíp tránh đường nào
Sáng nay Thầy có ra dự lễ và đếm số xe thực tế lên tàu chưa? Hay chỉ nhìn ảnh pọt trên mạng? Nhỡ lên thiếu 2 xe, còn 997... dịch ra là mãi mãi mất thì sao?
=> Kể cả xuất 5k chiếc VF8 qua Mẽo/lần, thì về mặt FA nó cũng mãi lõm nhé. Giá tăng vì EV On Board là ảo nhé. Mang vụ này qua chòi FA mà cồm, thì các Idols táng vêu mõm luôn.
=> Giá VIC tăng là vì nìm tự hào dân tộc Vịt, có thể nói là cột mốc vàng, đánh dấu cho 1 cường quốc Xế Điện sắp hiện diện trên bản đồ TG. :21:
Meme sờ tai kiểu Dog/Shiba Inu... Tăng đến khi nào thủng màn hình, thì dừng lại thay cái màn hình mới... :19:

Em có cách nhìn giống anh cả về phong cách dãy chết cũng như phong cách chí phèo. Nổ đủ cả. Tránh cho xa :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Sáng nay Thầy có ra dự lễ và đếm số xe thực tế lên tàu chưa? Hay chỉ nhìn ảnh pọt trên mạng? Nhỡ lên thiếu 2 xe, còn 997... dịch ra là mãi mãi mất thì sao?
=> Kể cả xuất 5k chiếc VF8 qua Mẽo/lần, thì về mặt FA nó cũng mãi lõm nhé. Giá tăng vì EV On Board là ảo nhé. Mang vụ này qua chòi FA mà cồm, thì các Idols táng vêu mõm luôn.
=> Giá VIC tăng là vì nìm tự hào dân tộc Vịt, có thể nói là cột mốc vàng, đánh dấu cho 1 cường quốc Xế Điện sắp hiện diện trên bản đồ TG. :21:
Meme sờ tai kiểu Dog/Shiba Inu... Tăng đến khi nào thủng màn hình, thì dừng lại thay cái màn hình mới... :19:
Cũng ko quan trọng nốt anh tôi
Vic tăng để đỡ Nở là đc.

Back