Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Hôm qua nói chuyện với 1 bạn, ko biết bạn đó có tàu ngầm trên room mình ko nhưng thành tích tháng 3/2020 có 1.7 tỷ mà sau cú giảm sấp mặt của VNI vẫn đang có gần 50 tỷ, bắt đầu giải ngân từ hôm kia vào PHR -CTR-CSV hôm qua chị giới thiệu thêm SZC nữa nhé.
Phục quá nên quyết tâm đóng cửa, xa rời diễn đàn để tu luyện.
Bye 500 anh em. Hẹn ngày nhân 10 TK sẽ tái ngộ :1:
Đừng chị ơi :((, chị ở lại TT mới ngon

Sent from my iPhone using Tapatalk

Hôm qua nói chuyện với 1 bạn, ko biết bạn đó có tàu ngầm trên room mình ko nhưng thành tích tháng 3/2020 có 1.7 tỷ mà sau cú giảm sấp mặt của VNI vẫn đang có gần 50 tỷ, bắt đầu giải ngân từ hôm kia vào PHR -CTR-CSV hôm qua chị giới thiệu thêm SZC nữa nhé.

Em ứ tin, chị sẽ nhớ anh chim rồi mấy bữa sau lại quay lại ngay ấy mà :1:

Chị ơi đừng đi :20:

Cắt 40k mua thêm chịu lỗ 630 triệu vì đóng lò và sản lượng tiêu thụ giảm đấy.
chuyển 1 ít sang NKG tài xỉu cho nhanh :1:
sở trường của chị ko phải là tài xỉu, chuyển hpg sang NKG thì ch làm gì, có gì xấu bất ngờ thì HPG luôn an toàn hơn
Em bảo vào với c quanh 13 là vào thật thì c lại cắt

Vậy là Anh ko đi giao du nhiều, nên anh chưa thấy được bức tranh lớn. Em lang thang nhiều ngõ ngách thấy xuất hiện nhiều điều rất li kì, ví dụ:
+ Có anh bạn của bạn idol, x2 acc trong 1 ngày bởi đánh Phái Sinh.
+ Có idol hold Cash từ đỉnh đến nay, giờ mới xuất hiện và báo danh Full Mẹc gin ở vùng 900₫.
+ Lại cũng có những Idol đang hô Cash is King, uptrend quay về mới chiến, thì nay đã full hàng, và canh me nhồi thêm...
=> Trận cờ này, Mẹ Mìn gài thế hay đới. Chưa biết Miu nào khóc Miu nào? Tốt nhất là toạ sơn hóng gió...
View attachment 7765
Công nhận anh rảnh thiệt :21::21::21:cũng toàn bọn người trần mắt thịt thôi mà.

Chém đấy , phải show tk ra cơ! Bọn Tây lông nó có kiểm toán đàng hoàng nó còn chẳng làm được

Công nhận anh rảnh thiệt :21::21::21:cũng toàn bọn người trần mắt thịt thôi mà.
Đồng ý cũng là người cõi trần ai, nhưng đôi khi Bề Trên cho vía nhập vô, và biến họ trở thành Thánh Chén, đánh đâu thắng đó... Rồi đến một ngày nọ, vía chán vía bay đi xa, họ lại gõ đâu thua đó...mà ko hỉu vì sao???
:21:
Cúi từn vui vẻ!

Đồng ý cũng là người cõi trần ai, nhưng đôi khi Bề Trên cho vía nhập vô, và biến họ trở thành Thánh Chén, đánh đâu thắng đó... Rồi đến một ngày nọ, vía chán vía bay đi xa, họ lại gõ đâu thua đó...mà ko hỉu vì sao???
:21:
Cúi từn vui vẻ!
Anh Chán kéo VIC uy tín quá. [emoji4][emoji4]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back