Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

https://vneconomy.vn/van-de-cot-loi...5QkKaRXDjS4ggYoXU_ZkQtfmKA8ThTV1SlaOcq1NcY0zE
Có ba kênh huy động vốn, đánh sập cả 3 thì đúng la khó khăn thật :21:
Bài này đọc hay phết. Thấy trái phiếu cũng có gì đáng lo ngại đâu.
TT cổ phiếu bay vài triệu tỷ đồng rồi ấy chứ :1:
Lo ở chỗ giờ phát hành mới để đáo hạn không nổi,
Vay ngân hàng không xong (hết room),
Nhà thì không bán được,
Vậy đến ngày đáo hạn biết phải nàm thao :)))

Nhà thì không bán được,
Ko cần lo, nếu Thầy tìm được ai là người mua Trái Phiếu đoạn trước => Bọn này sẽ lo hộ mình?

Nhà thì không bán được,
Mở đường máu cho kênh duy nhất còn lại là phát hành cổ phiếu nhé.
Muốn thế thì phải làm sao? :1:

Em lại nghĩ cái trò VAMC biến thể.
Kiểu ông lọ bà chai, múc TP như ngày xưa múc nợ xấu ạ. Khả thi ko Chế?
Chị nghĩ ko nên.
Quy mô trái phiếu DN ko quá lớn. Để người dân tự chịu trách nhiệm với khoản đầu tư của mình.
Người mua TP là người có tiền. Họ phải bán TP của họ với một mức chiết khấu đủ hấp dẫn người mua hoặc chấp nhận thỏa thuận với DN để gia hạn TP.

Đợt nở về 1k em bảo 970 em mua mà nó về em rén quá nằm im. Giờ thấy may vãi. Thôi em trả giá thêm tí nữa. Năm nay quay lại sòng mà gặp cảnh buồn ghê.
Giống cảnh Idol Trung Lã của mình. Trước hô 950, sẵn sàng chịu -20% để chờ tương lai tươi sáng.
Giờ 900 thì thấy quá nát, nên ngồi đọc hồi ức của một thiên thần, cho qua tháng ngày.

Giống cảnh Idol Trung Lã của mình. Trước hô 950, sẵn sàng chịu -20% để chờ tương lai tươi sáng.
Giờ 900 thì thấy quá nát, nên ngồi đọc hồi ức của một thiên thần, cho qua tháng ngày.
Anh Sụt bảo 600 mà, còn 33,33% nữa :))))

Back