Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Nhanh gọn lẹ thì thầy đú DXG/KDH.
Chậm mà chắc thì thầy rải đinh HPG.
Vờ Ni vẫn đang trong quá trình tạo đáy, cá nhân mình nghĩ thế.
Mình tạm ngừng chiên trứng, chuyển sang chiên còi, kiếm tí tiền sống qua mùa đông.
Tạ anh. Em full dòng chó rồi, em nhẩm x2 thì top 10 vốn hóa. Sai thì mất hết.

Tâm lý thị trưởng đang ở gđ tối tăm nhất… đa số chỉ muốn tống hết cp đang cầm để giải thoát tra tấn tinh thần… lúc này là lúc phải căng mắt ra mà rình… đã xuất hiện vài signal đáng tin cậy…
Fut đã ko còn nới hơn biên độ với cơ sở… nên nhớ rằng chợ fut toàn thú dữ có lợi thế thông tin…
E cũng chỉ mới mon men lại 20% và tay đang đặt lên cò súng…. Đừng sợ trước nỗi khiếp sợ của đám đông…

Anh Vô va lại mới phải chia nhỏ ngôi nhà ra còn có 3x củ 1 phần để vợt khách hả các thầy :105: Chẳng nhẽ bà con không thấy hấp dẫn nên anh cứ phải chia nhỏ ra nữa. Có khi nào chia ra thành 10 củ 1 phần cho nó dễ tiếp cận đại đa số nhân dân không nhỉ :105:

Uki, nhờ Thầy ở lại chiến đấu với Rái Ngầu nha, cứ ổng trốn thì mình long, mà ổng long thì mình trốn... Gọi là nghi binh kế, địch mạnh ta yếu, rỉa một hồi là địch bỏ cờ thôi, Kháng chiến trường kỳ... phần thắng ắt về ta.
:21::21::21:
Nghe giống trò chơi cút bắt ngày bé quá huh :21:

Uki, nhờ Thầy ở lại chiến đấu với Rái Ngầu nha, cứ ổng trốn thì mình long, mà ổng long thì mình trốn... Gọi là nghi binh kế, địch mạnh ta yếu, rỉa một hồi là địch bỏ cờ thôi, Kháng chiến trường kỳ... phần thắng ắt về ta.
:21::21::21:
Khi anh rời bỏ thì 96.69% tt hồi xuân.

Tâm lý thị trưởng đang ở gđ tối tăm nhất… đa số chỉ muốn tống hết cp đang cầm để giải thoát tra tấn tinh thần… lúc này là lúc phải căng mắt ra mà rình… đã xuất hiện vài signal đáng tin cậy…
Fut đã ko còn nới hơn biên độ với cơ sở… nên nhớ rằng chợ fut toàn thú dữ có lợi thế thông tin…
E cũng chỉ mới mon men lại 20% và tay đang đặt lên cò súng…. Đừng sợ trước nỗi khiếp sợ của đám đông…
Mình thấy nhiều bà con muôn tung hê hết cả rồi, đang đợi tới thời khắc cực điểm.

Một số bạn em biết xóa app hết rồi, rút tiền khỏi chứng :19:
Con lớn nhà mình nó đi ăn với các anh chị đồng nghiệp, bảo các anh chị ấy đã bán hết sạch để thu được cái gì thì thu về, xóa app và thề ko bao giờ dây vào cái trò lừa đảo này nữa :109: Lại 1 thế hệ dân văn phòng ra đi mãi mãi..

Một số bạn em biết xóa app hết rồi, rút tiền khỏi chứng :19:
Con lớn nhà mình nó đi ăn với các anh chị đồng nghiệp, bảo các anh chị ấy đã bán hết sạch để thu được cái gì thì thu về, xóa app và thề ko bao giờ dây vào cái trò lừa đảo này nữa :109: Lại 1 thế hệ dân văn phòng ra đi mãi mãi..

Đó là những khách qua đường, ghế thăm, móc hầu bao và cho tiền chúng ta :))))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Chắc cũng thời điểm lập Pic mới anh ơi.
Biết tăng lại thì còn khó nhưng giai đoạn mới chắc cũng đang chuyển mình

Back