Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

9500 tỏi..giáng anh mèo...vni xanh nữa là...lại làm anh Chán suy nghĩ....in hay du lịch :3D_37::3D_37::3D_37:
Sao Thiết ca biết em đang si nghĩ j hay vậy. :102:
Giừ sáng bọn em cứ vác sổ hồng sổ đỏ trải ra vỉa hè, ngồi nhắp cafe chờ khách. Vắng khách thì lại lên Phố Dum, hóng chiện kèm ngắm bảng điện... lâu lâu nghe nhạc chiu chiu, lòng lại quạnh hiu...:20:

Giừ sáng bọn em cứ vác sổ hồng sổ đỏ trải ra vỉa hè, ngồi nhắp cafe chờ khách. Vắng khách thì lại lên Phố Dum, hóng chiện kèm ngắm bảng điện... lâu lâu nghe nhạc chiu chiu, lòng lại quạnh hiu...:20:
KHông biết là thầy nghĩ ra style nè hay là các anh CEO nghe giang hồ nói cũng dải sổ đỏ là như bán rau ở bình thuận hiiiiiiiiii

KHông biết là thầy nghĩ ra style nè hay là các anh CEO nghe giang hồ nói cũng dải sổ đỏ là như bán rau ở bình thuận hiiiiiiiiii
Ai nghĩ ra đâu quan trọng đâu Thiết ca. Quan trọng là mỗi ngày bán được vài kg sổ... Bây giờ KPI cty giao ra là theo đơn vị kg, ko phải đơn vị tỉ vnd nữa ạ...lol

10k tỏi + star doji (sao xanh)....thèm hông master Chán!

10k tỏi + star doji (sao xanh)....thèm hông master Chán!
View attachment 7715
Dạ em bỏ Chart lâu quá, nên ko thấy cảm giác gì nữa Thiết ca.
Trong đầu óc em, bi giờ nghĩ về bóng hình Idol. Nếu Idol chỉ vì 170tr/suất mà lặn mất, thì sao xứng đáng?
Từng tay không trade lên ngàn tỷ, mà giờ lại trốn sang Mỹ thì... ko phải cái bản tính của Idol.
Kiên nhẫn chờ Idol...

Trong đầu óc em, bi giờ nghĩ về bóng hình Idol. Nếu Idol chỉ vì 170tr/suất mà lặn mất, thì sao xứng đáng?
Từng tay không trade lên ngàn tỷ, mà giờ lại trốn sang Mỹ thì... ko phải cái bản tính của Idol.
Kiên nhẫn chờ Idol...
thầy Xtrader nói "hông tin bố con thằng nào!" ? vậy tin ai?........thì các đại lão ma đã nói all in chart....giờ thầy hông nhìn chart thì thầy phải là người chăn gà hiiiiiiii

Kiên nhẫn chờ Idol...
Giờ đến chủ DN còn ko đỡ được, Idol của @Chán tuổi gì?
Cổ phiếu nhiều như quân nguyên, tiền thì cạn, lợi nhuân thì ko có...

thầy Xtrader nói "hông tin bố con thằng nào!" ? vậy tin ai?........thì các đại lão ma đã nói all in chart....giờ thầy hông nhìn chart thì thầy phải là người chăn gà hiiiiiiii
Giờ đến chủ DN còn ko đỡ được, Idol của @Chán tuổi gì?
Cổ phiếu nhiều như quân nguyên, tiền thì cạn, lợi nhuân thì ko có...
Dạ, tại vì ca ca với tỉ tỉ chưa hiểu về môn vía, nên em cũng khó giải thích lắm...
Đại khái, nếu Idol ko hiện về, thì L14 có x10 lần từ đây, em cũng ko theo được.
Ps: Idol và L14, câu chiện DIG/CEO thì em ko có quan tâm lắm ạ. Vì theo cá nhân em, nó kiểu như cái trò ảo thuật, bắt con thỏ trong cái mũ của Ảo thuật gia ấy. Mình phải trả tiền cho cái người ta lừa mình... chỉ để mang lại nụ cười. Em ko khoái.

Dạ, tại vì ca ca với tỉ tỉ chưa hiểu về môn vía, nên em cũng khó giải thích lắm...
Đại khái, nếu Idol ko hiện về, thì L14 có x10 lần từ đây, em cũng ko theo được.
Ps: Idol và L14, câu chiện DIG/CEO thì em ko có quan tâm lắm ạ. Vì theo cá nhân em, nó kiểu như cái trò ảo thuật, bắt con thỏ trong cái mũ của Ảo thuật gia ấy. Mình phải trả tiền cho cái người ta lừa mình... chỉ để mang lại nụ cười. Em ko khoái.
Idols của Anh giờ phải giả chết thôi
Ko giả chết học trò nó lột da thầy mất :24::24::24:
Nên Idols sẽ làm anh thất vọng, vì sẽ lặn mất. :21:

Idols của Anh giờ phải giả chết thôi
Ko giả chết học trò nó lột da thầy mất :24::24::24:
Nên Idols sẽ làm anh thất vọng, vì sẽ lặn mất. :21:
chuẩn lên núi chui vô hang ..uống nước trờ thời.
anh bị nhị tam sư đệ nó ..lừa, lên đại công bất hiện thành, thành ra vô tình lừa gà nhỏ...trong đó thiếu gì chí phèo, nó chả xin biểu diễn lại món ảo thuật....lột da cá :24::24::24:
đợi khi ẻm nó về 500 hãy xuất hiện...xứng danh anh hùng hiiiiiiiiii

Back