Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Huhu nay đi khám SK định kỳ bác sỹ bảo Oke hết. Ko vấn đề gì đâu về đi. Sướng quá mở bảng điện ra thế là lại được vào cấp cứu [emoji599][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my iPhone using Tapatalk

Huhu nay đi khám SK định kỳ bác sỹ bảo Oke hết. Ko vấn đề gì đâu về đi. Sướng quá mở bảng điện ra thế là lại được vào cấp cứu [emoji599][emoji23][emoji23][emoji23]

Học cách kiềm chế ham muốn sở hữu cp đi nha, trading liên tục và tung tóe thế kia thì chịu gì nổi :))

Học cách kiềm chế ham muốn sở hữu cp đi nha, trading liên tục và tung tóe thế kia thì chịu gì nổi :))
Dạ vâng ạ. Hiuuhiuuu. Cố lên chiaki [emoji2956][emoji2956]

Có lạc quan quá ko anh, mảng nào đó bị chậm lại hay do cạnh tranh thì lại đỉnh dài hạn à?
Bet thôi anh.
Về ngành thì chi tiêu cho y tế của VN ở mức thấp nên còn nhiều dư địa tăng trưởng lớn, dân số VN già đi nhanh chóng, năm 2015-2020 anh thấy siêu cổ phiếu bán lẻ nhiều
Về nội tại DN thì Long Châu đang có hướng đi tốt hơn hẳn An Khang và Pharmacity khi doanh số trên mỗi cửa hàng gấp đôi 2 thằng còn lại
Nói chung là em tin LC thành công, tuy nhiên điểm vào giờ cần chiết khấu cho các rủi ro sắp tới nữa là ổn

Back