Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Thầy cũng đang cầm Bác So ạ.. em chiều hàng mới về ko biết đc bát phở hemm :p
E kiếm nhẹ ly cafe rùi thày, còn 1 phần chiều các anh cho ăn phở thì cảm ơn các anh lắm lắm [emoji16]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

lúc đấy thì pp đi tiền quan trọng phải ko đại ca ??? ko thì chỉ Duy Mạnh cô thương thôi nhỉ..
Em mãi gà quá.. chưa tiến bộ đc mấy
Đúng rồi anh, dự là sau năm nay chiến lược của tt chung sẽ thay đổi quay lại những năm 2013-2015, phải tìm dc cp tốt dài hạn/ siêu cp rồi đi tiền từ giai đoạn đầu. Nhiều cp giai đoạn vừa qua tốt bình thường nhưng dc nhắc nhiều chưa đến mức bơm thổi như đầu năm nhưng cũng pr hơi quá đà.

Mới có T+2.5 mà đã xây xẩm hết rồi, tới T2,1,0 dễ mua dễ bán nhưng chắc chắn ko dễ ăn. T càng nhỏ thì kỳ vọng lấp càng nhanh.
Năng lực chưa tới thì đành chấp nhận ăn mỏng lại thày ạ
Thị trường này ko mất tiền cũng đã may mắn lắm rồi
Thôi thì ráng ngoan để được cô thương cho bát phở qua ngày [emoji28]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Đúng rồi anh, dự là sau năm nay chiến lược của tt chung sẽ thay đổi quay lại những năm 2013-2015, phải tìm dc cp tốt dài hạn/ siêu cp rồi đi tiền từ giai đoạn đầu. Nhiều cp giai đoạn vừa qua tốt bình thường nhưng dc nhắc nhiều chưa đến mức bơm thổi như đầu năm nhưng cũng pr hơi quá đà.
Dạ... BĐS dễ vẽ cua hơn anh nhỉ..
Thật ra T nào thì phương pháp quản lý lệnh của bác cũng là quan trọng nhất. Vào điểm mua đúng mà quản lý sai thì cũng không ăn thua :)
Vầng ạ :( em đi lệnh còn kém lắm ạ.. Mãi chưa lớnnn :v

TT nontrend là chủ đạo nên 1 lượng tiền lớn chuyên theo trend following đứng ngoài chờ không vào => thanh khoản teo tóp. Giờ giao dịch ngoài các đội tạo thanh khoản quay tay thì bên rình mua chắc toàn tiền thịt của dân tích sản chờ bán tháo có giá thật hời quá :105:

TT nontrend là chủ đạo nên 1 lượng tiền lớn chuyên theo trend following đứng ngoài chờ không vào => thanh khoản teo tóp. Giờ giao dịch ngoài các đội tạo thanh khoản quay tay thì bên rình mua chắc toàn tiền thịt của dân tích sản chờ bán tháo có giá thật hời quá :105:
có nhân cơ hội kể chuyện ma k anh :1cool_byebye:

Back