Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Mình lại ko nghĩ TT đợt này có thể giảm quá sâu. Về 1200 mua dần và về 116x mua full tiền mặt
Ngắn ngắn e ko rõ, còn dài hơi e đợi có phiên spring hoặc phải tăng vượt qua 132x để confirm trend thì mới đi tiền nhiều. Nếu không thì chỉ cầm hàng đầu tư và để thời gian đi trade ngoại hối cho lành :)

éc cái này thì hơi khó đó Bác
Mình có cả tiền cả thời gian thì m cứ đợi các anh set up xu hướng xong m chơi chứ không cần vội bác ơi :). Nhưng mà e nhớ có nói 1 lần là e nghĩ tt sẽ không giảm sốc mà cù cưa giảm, nên con nào FA xịn hẳn thì cứ tăng thôi, nó chỉnh theo nhịp chung với tt, còn tt mà bull thì tăng tranh thủ. Về khoản chọn hàng đầu tư và kiên nhẫn thì e khá tự tin nên cũng không ngại :D, nhưng trading thì e ưu tiên chuyển sang trade FX với CFD Mẽo cho nó mượt mà.

DCA phải siêu cổ chứ đánh chộp giật theo kiểu báo cáo hay tin nhất thời ko ăn thua đâu tướng quân :15: thấy nhiều nhóm cứ hô ăn mảnh 1 đoạn cp nào đó chứ chưa thấy xuất sắc j lắm.
Em thì Chart và chỉ có Chart thôi.
Đã quyết làm ACV mà cứ hóng hớt với shadow trade thì không rửa bát cũng lau nhà à :2cool_sexy_girl:

:21::21::21:
Trước đây ai hỏi vì sao cp tăng giá thì trả lời do nhiều người mua, còn giờ sẽ trả lời do nó đã hết giảm giá:19:
Dòng này + khung thời gian nữa là chuẩn rồi anh.
Khi nào cũng vậy, SW gây bất lợi cho người giữ hàng, nên thôi em tém tém cái tay lại vậy :21:

Back