Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đang hỏi Thầy nhìn con nào là siu cổ phiếu á Thầy? Ngoài L14 ra, mình thấy có HUT cũng khoẻ gớm. Mà ko hiểu ai lái HUT, ko hóng vía được, ko dám chơi... LoL
Ko phải em nhìn ra, và em cũng hứa là ko nói năng gì rồi, nếu cuối tháng mà tăng trên 20% thì em sẽ confirm nó là siêu cổ.

Ko phải em nhìn ra, và em cũng hứa là ko nói năng gì rồi, nếu cuối tháng mà tăng trên 20% thì em sẽ confirm nó là siêu cổ.
Ác....ác....
Ăn 20% khi Vờ Ni co giật... :20:
Ps: Xoá cái bài quote giúp với Thầy ơi, kẻo bị lộ khi hàng chưa cập bến. huhu

1 siêu cp xuất hiện rồi trong khi đang bàn tán đời ca sỹ, trong nước ăn vụng ko dc thì ra ngoài, số vận vào rồi thì khó lắm.
Trưa nay gọi cho thằng em 31p, nó bảo em cắt anh, em full BSR cắt, em vào 1 cp dc phím siêu cp. Đúng là tăng mạnh thật.
HCM à anh

Anh Chán nói rồi; Dính vô Sắc giới vạn kiếp khó hồi sinh; ko có cơ hội làm lại luôn quá :19:
Tham gia VOZ, thì em rành luật hơn cả Luật Sư, Thầy nha. Bên đó nó còn làm cái bảng tra cứu, những trường hợp nào được phép dùng.
Cay nhất khi tham gia hội vozer là chúng nó cứ gọi em là Vin Nô. Cay hơn ăn ớt...

Back