Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đã bẩu là kiểu gì cũng có đồng diễn múa bên trăng tập thể mà :21:
Sáng em nghe anh nói e cũng ứ tin, đến lúc ăn trưa no nê, đàm đạo với dân chuyên nghiệp e mới nhận ra chân lý. Chậm còn hơn ko anh nhỉ, cứ lỗ là cắt , làm lại cuộc đời sau vậy.:20:

Sáng em nghe anh nói e cũng ứ tin, đến lúc ăn trưa no nê đàm đạo với dân chuyên nghiệp e mới nhận ra chân lý. Chậm còn hơn ko anh nhỉ, cứ lỗ là cắt , làm lại cuộc đời sau vậy.:20:
Lại đi tin chuyên gia :21:
TT thì lúc tăng lúc giảm, có thể có nguyên nhân sâu xa từ trước, có thể do những sự kiện bất ngờ. Ai đoán được đâu?
Nếu may mắn đoán trúng vài lần thì cũng có lần ko may đoán trượt. Ba lần đoán trúng tự tin lần thứ 4 max margin vì quá tự tin cũng đủ để xóa sạch thành quả thậm chí, âm vốn.

Lại đi tin chuyên gia :21:
TT thì lúc tăng lúc giảm, có thể có nguyên nhân sâu xa từ trước, có thể do những sự kiện bất ngờ. Ai đoán được đâu?
Nếu may mắn đoán trúng vài lần thì cũng có lần ko may đoán trượt. Ba lần đoán trúng tự tin lần thứ 4 max margin vì quá tự tin cũng đủ để xóa sạch thành quả thậm chí, âm vốn.
Dạ Chế, em bị đúng i như Chế mô tả luôn. Lướt lần thứ 4 trở đi, Vol cực đại là toạch.
Em cũng ko tin chiên da lắm, mà anh này phân tích giỏi quá, số liệu dẫn chứng hẳn hòi. Thêm cái Nav nó đi vào lòng đất, Long Vương phá đáy... nên em đành cắt thôi. Đau lắm Chế, nhưng rule là rule! :20:

Cú sập này đáng lắm.
Bao nhiêu f0 hai năm qua nhân tk nhiều lần dám coi thường chị mày một năm kiếm có vài chục % à :21:
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Back