Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Giờ thì anh nổi lên để làm gì? Đã ko còn lại gì.
Lúc cần bầu ngực bờ mông thì ko thấy đâu, nước mắt tuôn rơi, trò chơi kết thúc. Giải tán lui về hậu cung.
Chắc do Thầy nhòm DJ nó cắm nên nảy sinh tâm lý ăn non...
Nếu nhìn kỹ Thầy sẽ thấy, DJ nó càng cắm, thì Vờ Ni lại càng ngon. Lí do, Tây nó càng hãi thì Tiền càng chảy nhiều về Ta. Đáy thị trường ta là Đỉnh thị trường họ,...
Cứ Banh, Thép, BĐS... Hàng Blue mà hold, đừng chây choét hàng ngày. Mỗi ngày một tỉ, căng thẳng và mệt mỏi hơn 1 năm chốt 300 tỉ.
Just hold and cry...:20:

Cầm cash lúc này khác j cầm Rác đâu Thầy?
Nhìn cái menu hải sản,e hỏi giá mà mặn đắng bờ môi... Cứ cầm cash thì 10 năm nữa e là đi biển mà ăn khoai luộc mất.
Đính chính, e full mẹc gin để được ăn cua ăn ghẹ.
A tiền lớn vô rồi ko ra đc, bọn em nhỏ nhẹ nên vào lát lại ra để mua đc nhiều hơn, mục tiêu là tăng số lượng cổ ợ :2cool_after_boom:

Chắc do Thầy nhòm DJ nó cắm nên nảy sinh tâm lý ăn non...
Nếu nhìn kỹ Thầy sẽ thấy, DJ nó càng cắm, thì Vờ Ni lại càng ngon. Lí do, Tây nó càng hãi thì Tiền càng chảy nhiều về Ta. Đáy thị trường ta là Đỉnh thị trường họ,...
Cứ Banh, Thép, BĐS... Hàng Blue mà hold, đừng chây choét hàng ngày. Mỗi ngày một tỉ, căng thẳng và mệt mỏi hơn 1 năm chốt 300 tỉ.
Just hold and cry...:20:
Ok a, em sai.

Doanh nghiệp đang giai đoạn tăng trưởng nhanh vậy mà bán 1 đi ko trở lại. Lạ :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Vấn đề ở chỗ em thấy nó full công suất, phải 2 năm nữa mới có sự gia tăng quy mô, câu chuyện hiện tại ko đủ lớn để em kỳ vọng

Back