Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Đâu có, mình tay bé, vốn có vài chục triệu, đánh đấm kiếm cháo loãng với tí cơm sườn còn ko xong... làm sao có sức mà đẩy với kéo nỗi Thầy ơi! :20:
Em thích phím những con ai nghe thì cũng gật nhưng ko mua như CNG :))))) mình dc tiếng nhưng ko phải chịu trách nhiệm. Bữa gọi a Bé DQC 28 nhưng đoán ko mua đâu :)))))) vui là đc. Dài hạn thì ttck luôn tăng mà lo gì, còn sống sẽ dc về bờ.

Em thích phím những con ai nghe thì cũng gật nhưng ko mua như CNG :))))) mình dc tiếng nhưng ko phải chịu trách nhiệm. Bữa gọi a Bé DQC 28 nhưng đoán ko mua đâu :)))))) vui là đc. Dài hạn thì ttck luôn tăng mà lo gì, còn sống sẽ dc về bờ.
Sáng nay em mua cả CNG giá đỏ nè.

DN tăng trưởng đều qua các năm, ko pha loãng, chia tiền đều, định giá tầm 45, cứ đoạn mạnh hơn index thì mua thôi anh. Nhưng ko đọc thì ko dám mua, đơn giản.
CNG tốt mà anh . Năm trc cũng ăn đc tiền chia cổ tức 40%, mua 33 thì nó chạy lên 42 luôn. CNG

Tạ Thầy Sky, toàn phím hàng ngon mà em ko đu được con nào. Giờ em ko đu đưa với gái xinh nào nữa, em hứa với Chị em rồi Thầy.
Sờ tai của em cũng gần như sờ tai nghịch thiên của Thầy vậy, như món xế điện, startup toàn cầu chết sặc tiết, cổ giảm 90% từ đỉnh... nhưng anh Coca vẫn cứ gọi vốn và nâng tầm cuộc chơi, em thích kiểu vậy... Cùng lắm về 0, ta làm lại từ đầu... Nếu ko thì ta cứ ăn vài line xanh màu mạ non! :21:

Tạ Thầy Sky, toàn phím hàng ngon mà em ko đu được con nào. Giờ em ko đu đưa với gái xinh nào nữa, em hứa với Chị em rồi Thầy.
Sờ tai của em cũng gần như sờ tai nghịch thiên của Thầy vậy, như món xế điện, startup toàn cầu chết sặc tiết, cổ giảm 90% từ đỉnh... nhưng anh Coca vẫn cứ gọi vốn và nâng tầm cuộc chơi, em thích kiểu vậy... Cùng lắm về 0, ta làm lại từ đầu... Nếu ko thì ta cứ ăn vài line xanh màu mạ non! :21:
Em ko ý kiến anh :))) ngon vs các con bạc trên sòng là mang đc tiền về chứ a tỷ có giàu hơn nữa cũng thế thôi.

Back