Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Xoắn não nhỉ, kiểu gì cũng có mặt chưa hài lòng... Chế ơi. Như anh Long Vương ấy, chết thì cũng khó, nhưng mà ngáp ngáp thì e là dài... Nhà nhà tính lãi toàn chục đến trăm %, mà chị em ta cứ vài line xanh đỏ... Xấu hổ mỗi khi lên phố đọc cồm...hic
Chời ơi chời, bộ môn chiên chứng sao mà khó đến vậy hả chời... Con phải làm sao, đầu tư thì què quặt, đầu cơ thì lại chột mất con mắt...huhuhu
27k HPG mua năm 2020 ko tính.
Số mới mua thêm là 20k giá tb 42.84, lỗ 18.53% rồi.

Ối zồi ôi. Chị em ta. Hehe.

T300 như anh Chán bảo luôn chị ạ. Kk

Sent from my iPhone using Tapatalk

Buồn quá Chế, ko có cơm sườn, đâm ra em hặn ảnh rồi. Có khi ngày mai là ly biệt luôn ấy. Được mỗi lô hốt 34.3 là có tẹo lãi, đủ bù cho phí và thuế giao dịch... Có khi lõm luôn, nếu mai hàng về mà Lu Vương lòi FL...
Càng nghĩ càng cay...đu đọt...đu đọt...hic

Ối zồi ôi. Chị em ta. Hehe.

T300 như anh Chán bảo luôn chị ạ. Kk

Sent from my iPhone using Tapatalk
Hay chúng ta đi tìm các vĩ nhân để uỷ thác nhỉ?

Có ACE nào nhận vốn uỷ thác ko ạ? Cam kết 3%/ngày thôi, ko cần 7-10% đâu ạ... Em gửi tí vốn, lẫy lãi sống qua ngày. Chứ đánh đấm thế này, em nản quớ....hic

Có ACE nào nhận vốn uỷ thác ko ạ? Cam kết 3%/ngày thôi, ko cần 7-10% đâu ạ... Em gửi tí vốn, lẫy lãi sống qua ngày. Chứ đánh đấm thế này, em nản quớ....hic
A tìm đc cho em gửi với

Nhận uỷ thác ko Thầy, chỗ quen, nhờ Thầy cam kết tầm 2.95%/ngày thôi, vượt qua mức ấy Thầy lấy hết.
Em xin cảm ơn...
Em rút kinh nghiệm ko nhận của dân từng đánh chứng nữa, như em làm cho đồng nghiệp vợ em, tt có sập 70 điểm cũng ko hề hay biết nó dễ thở hơn, từ lúc a Tin gây war tới nay dc 14%

Trải nghiệm một phương pháp đầu tư mà chị cho là hiệu quả đó là: tìm 1 DN có lãnh đạo minh bạch, tử tế, các chỉ tiêu tài chính OK, rồi cứ DCA thoải con gà mái cho đến khi cp quay lại chu kỳ tăng giá.
Lý thuyết hồi quy đấy.

Em rút kinh nghiệm ko nhận của dân từng đánh chứng nữa, như em làm cho đồng nghiệp vợ em, tt có sập 70 điểm cũng ko hề hay biết nó dễ thở hơn, từ lúc a Tin gây war tới nay dc 14%
View attachment 7309
Em nguyện xoá trí nhớ, delete kỷ niệm, mọi thứ có thể về Chứng... để trở về lại mode F0.
Ko bao lãi ngày cũng được. Mà bao lãi bất chấp Vờ Ni, cứ tăng/giảm 70₫ thì trả em 6% thôi, 8% còn lại thì Thầy nhận tuốt. Ok ta vào việc luôn ạ, chứ em là em quá nản dzồi...

Em nguyện xoá trí nhớ, delete kỷ niệm, mọi thứ có thể về Chứng... để trở về lại mode F0.
Ko bao lãi ngày cũng được. Mà bao lãi bất chấp Vờ Ni, cứ tăng/giảm 70₫ thì trả em 6% thôi, 8% còn lại thì Thầy nhận tuốt. Ok ta vào việc luôn ạ, chứ em là em quá nản dzồi...
Ko anh ạ :21: em rất rõ bản thân đang làm gì, nhưng khi tt sập em tin rằng anh sẽ ko bao giờ nghe nghiện trình bày:2cool_burn_joss_stick:

Vãi, cam kết theo ngày thế này thì anh cũng theo thôi :21:
Em lên phố đọc cồm, toàn thấy các anh chị khoe hàng tím tái, show acc toàn vài chục % trong 3-4 ngày. 3%/ngày em nghĩ là cạnh tranh anh nhỉ? Có kèo em sẽ nhờ anh Chim thẩm định, trước khi rót vốn. Kiểu như Shark Tank ấy anh...
Ps: Đính chính tí là ko phải phố VC, mà mấy cái zoom tín hiệu, zoom víp ấy ạ...

Back