Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

Chịu đại ca ơi; Thấy nó hút tiền của bọn Thái lọ tốt quá ạ
Quỹ nó hiểu tâm lý của Quỹ. Bọn đế quốc tư bản đang giãy giụa vì lạm phát và mất niềm tin vô Fed, tiền khách gửi thì ko thể nằm im...phải luân chuyển vô chỗ nào an toàn và sinh lợi.
Hy vọng là các Anh đại nhà ta, đặc biệt là anh Đuôi Gà, kỳ này kéo tầm vài chục tỉ đô về Chứng Việt thì tốt quá. Khi ấy, mình nhỡ có chọn sai hàng, thì vẫn được tí lợi nhuận còm đút túi...

Quỹ nó hiểu tâm lý của Quỹ. Bọn đế quốc tư bản đang giãy giụa vì lạm phát và mất niềm tin vô Fed, tiền khách gửi thì ko thể nằm im...phải luân chuyển vô chỗ nào an toàn và sinh lợi.
Hy vọng là các Anh đại nhà ta, đặc biệt là anh Đuôi Gà, kỳ này kéo tầm vài chục tỉ đô về Chứng Việt thì tốt quá. Khi ấy, mình nhỡ có chọn sai hàng, thì vẫn được tí lợi nhuận còm đút túi...
To nhỏ gì thì cũng phải kiếm cơm bỏ bụng thôi anh, anh cứ quánh chừng nào ko cần care thằng khác mà ngược lại tụi nó dòm mình là bao có lợi nhuận.
Ví dụ dĩa cơm qua 46k, nay 47k, nhưng có ai quan tâm đâu vì bận quan tâm cái khác nhưng rồi tới lúc sẽ dc dòm lại thôi.

To nhỏ gì thì cũng phải kiếm cơm bỏ bụng thôi anh, anh cứ quánh chừng nào ko cần care thằng khác mà ngược lại tụi nó dòm mình là bao có lợi nhuận.
:21::21::21:
Tạ Thầy chỉ điểm, quánh kiểu tự mình nhìn mình, rồi thằng khác nhìn mình thì em chưa đủ trình Thầy ơi.
Oánh kiểu ấy em lo bị tự kỷ, hoặc hào quang phản chiếu giống mấy Idols thì bỏ... bu.
Mà ai bít đâu, khoảng chục năm nữa, em đạt được level Thầy nói, thì cũng oách xà lách nhỉ... Mơ một ngày nào đó! :19:

Vậy cần phải trông chờ quẻ của đại ca xem vận nước đang ntn ạ

Nhân tiện thấy ACE cũng quan tâm về đất đai, em xin phép được 1 cồm quảng cáo ạ.
Bên em có 1 lô đất ở Châu Đức, đường nhựa 39m, 1086m2 trong đó có 300m2 thổ cư. Giá cả cạnh tranh, có hợp tác và chia ngọt sẻ bùi với các chiến hữu (chiến hữu nào ở gần địa bàn, sẽ ưu ái hơn nữa). Em gửi cái ảnh đính kèm.
Cảm ơn ACE đã xem tin, chúc ACE một ngày buôn may bán đắt!!!

Attachments

127.1 KB · Views: 21
    224.3 KB · Views: 21
Back