Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
múc úc úc úc :111::111::111:
Đầu năm bank đánh hay quá ... thường bank tăng là khởi động của 1 sóng tăng bền vững :D
Câu chuyện thời gian tới là KQKD của các doanh nghiệp ... chia chác ra sao , thằng nào làm ăn ngon mà chia chác ổn thõa quá thơm :D
ACE lên 1 list những thằng chia chác ngon lành rồi củng theo dõi cho xôm :D
vịt chiên. bác @dash177 phím lâu rồi mà:113:

Bộ đội chủ lực oánh trận đẹp thế này thì cứ BCs xanh với tím múc mạnh vào :1:
dạo này ko thấy bác @thietkieutam đâu cả, lấy ai đưa Nàng baking ị qua sông

TT không kiềm GAS lại thì có khi hôm nay tăng 10p quá ... với volume kiểu này là tăng trong nghi ngờ , phải thêm 3 phiên xanh nữa tiền mới rục rịch tin vào trend 2017 ... sẽ sớm có 700 thoai các anh ợ :D Đoạn này cứ trụ mà phang , VNI30 mà chén thoai :D
AE cứ xem khởi đầu những nhịp tăng lại thế này toàn +7-10p và volume k lớn , coi chart history thấy liền ...mạch tăng sẽ kéo dài 5-10 phiên liên tục :D

Poire William với cua nha cô lái, tên của nó là Eaux De Vie nghĩa là nước của cuộc sống. Hương vị thanh tao. Thuần khiết như nước. Gần 50 độ cồn thoai
. Kể cả cua bắt được trong khu vực 20 hải lý, uống cùng ẻm nó cũng hết cả độc

Last edited:
@lionking a ơi đổi ava thôi, sitcom nổ tóe loe rồi
Cám ơn bác, cuối năm và đầu năm bận nên em thanh lý cả SIC và SD3 từ tuần trước, SIC thì bán 28.1 (phần mua thêm coi như hòa vốn mặc dù mua 28.2 :D ). Còn 1 mã nữa tuần trước chưa về nên chưa bán được, nhưng lái cũng không hấp nên để đó sang tuần hết bận theo dõi tính tiếp.
Giờ lại chào các bác em đi cày tiếp.
PS: Chúc các Anh/Chị/Em năm mới 2017 mua rẻ bán đắt.

Poire William với cua nha cô lái, tên của nó là Eaux De Vie nghĩa là nước của cuộc sống. Hương vị thanh tao. Thuần khiết như nước. Gần 50 độ cồn thoai
. Kể cả của bắt được trong khu vực 20 hải lý, uống cùng ẻm nó cũng hết cả độc
ồ hay quá
đúng thứ thức uống mình cần tìm để ăn kèm cua bỉn :1cool_byebye::1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back