Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Tks em ! anh đùa tí thôi . :113:
Ha ha ha... tính ra DB huynh cũng "SỢ" ra phết ... em cũng đùa tí thôi ạ... mới mò được có gần 1 tháng, sách vở còn chưa xong... ứng dụng chiên chứng thế quái nào được. :21:

Tks em ! anh đùa tí thôi . :113:
Sao lo lắng thế anh :D Cũng sợ đen ah... kaka :D
E đang kẹp chym mà k nghĩ ngợi gì nhiều ... lười suy nghĩ , để đó cuối năm tính tiếp... mình xoắn nó cũng k tăng được, thôi kệ mị a nó đi anh ... để 1 tháng bảo đảm lời 5-10% :D

Chiều qua mới không đẹp, Giờ Thìn hôm nay mới đẹp... Gú Gồ chưa kịp update anh ơi...
Nhưng mà kiểu gì cũng phải về... vì hồ sơ Sai sót... ấy mới là cái bản chất... hí hí

Cái... chú nói cũng đúng đó, hồ sơ có cái không phải là sai mà là do muốn thay đổi 1 số thứ.... thế là mất công ôm về

Chán ơi ! tiện mày làm cho anh quẻ cutloss hôm nào để đỡ loss nhất. hic hic hic

Ví dụ hôm nay cũng mất -5%, phải không... hôm cutloss đỡ loss nhất là 15 hôm nữa, hôm đó có thể không loss, thậm chí gỡ gạc được tý giá xanh

Nhưng mà mày đã lỗ 75% trước đó rồi, vậy là đỡ lost nhất nhưng loss lại nhiều em ơi...

Mà không hiểu đánh chứng lâu chưa...

Ha ha ha... tính ra DB huynh cũng "SỢ" ra phết ... em cũng đùa tí thôi ạ... mới mò được có gần 1 tháng, sách vở còn chưa xong... ứng dụng chiên chứng thế quái nào được. :21:
Mày càng ngày càng ngay hiểm. he he he
Sao lo lắng thế anh :D Cũng sợ đen ah... kaka :D
E đang kẹp chym mà k nghĩ ngợi gì nhiều ... lười suy nghĩ , để đó cuối năm tính tiếp... mình xoắn nó cũng k tăng được, thôi kệ mị a nó đi anh ... để 1 tháng bảo đảm lời 5-10% :D
Anh để kệ 6 tháng rồi em ợ. :D

Ví dụ hôm nay cũng mất -5%, phải không... hôm cutloss đỡ loss nhất là 15 hôm nữa, hôm đó có thể không loss, thậm chí gỡ gạc được tý giá xanh

Nhưng mà mày đã lỗ 75% trước đó rồi, vậy là đỡ lost nhất nhưng loss lại nhiều em ơi...

Mà không hiểu đánh chứng lâu chưa...
Em thế ù lỗ tai thủng lỗ nhĩ
ha ha . Anh đại bàng sợ lộ thiên cơ:3D_32:
Uh trước lộ thấy bình thường nhưng giờ lộ là dễ bị úp bô lắm. he he he

Status
Not open for further replies.
Back