Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Thần tượng suốt ngày canh làm tiền không ai mà dám đưa, hỏi nhạy cảm vãi ái :2cool_sexy_girl:
Vì thầy ấy đã làm thầy còn mình mới ở đoạn học trò. Có thế mà cũng phải hỏi.
Thế này thì làm sao mà em tiến bộ nhanh được, học toàn lý thuyết mà không có thực tế để kiểm chứng... May có mấy anh chị thương tình cung cấp data... Chứ không em cũng đốt sách.:thankyou:

VNM giá này có thể nói là hợp lý rồi. Tăng trưởng bình quân khoảng 20%/năm trong 5 năm qua, tương ứng với P/E 20. Tương lai thì khó nói, nhưng hấp dẫn hơn cổ phiếu BHN là cái chắc. MÌnh không mua vì không hợp khẩu vị.
T+ thôi, tính toán nhiều làm gì... Toàn các anh có tên tuổi đứng ra tư vấn, bán hụt thì xấu hết cả mặt mày chị ạ... âm miu của em là thế :21:
BHN cứ đợi Sabeco lên sàn rồi xem...

• Like
Reactions: TTN
Tây bán mạnh mà nhìn tt có vẻ cũng ko tệ lắm, mấy mã ko dính tới tây vẫn khỏe re. Trong khi đám dính tới tây bán thì tệ tới mức trở nên thơm trong ngắn hạn (bắt dao).
Cái này thì o chắc lắm nhé

Kiểu mối mọt nó xông cột nhà ấy

Cứ bảo nó đ.ục cả năm rồi vẫn chưa hề hấn gì nhẩy... nhưng rồi đến lúc nó ăn rỗng, bỏ đi nhà mới sập hehe

không phải em trù cho tt tèo chứ VNindex cũng phải về 650 rồi. rớt qua luôn thì em cũng không dám nhảy vô mã nào.
View em lại thấy bét cũng phải 64x :D. Sau cái gap hôm 3/11, thì nở cứ ngoi lên đụng xà là lại bị dội lại, quá tam ba bận rồi! 20161125_vni.png

View em lại thấy bét cũng phải 64x :D. Sau cái gap hôm 3/11, thì nở cứ ngoi lên đụng xà là lại bị dội lại, quá tam ba bận rồi! View attachment 4128

Biểu đồ gì mà toàn dây như Ngọc Trinh. Kkk, lâu lâu cũng đoán trúng thị trường nhưng mà sao vẫn không thấy vui.

The Gann Wheel - The Square of Nine
Time and price

Biểu đồ gì mà toàn dây như Ngọc Trinh. Kkk, lâu lâu cũng đoán trúng thị trường nhưng mà sao vẫn không thấy vui.

The Gann Wheel - The Square of Nine
Time and price

Món này ko phổ thông thầy ợ

Last edited:
  • Like
Reactions: Bh6
Status
Not open for further replies.
Back