Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Nếu Oil tăng trở lại 60$, con nào là ngon nhất dòng P hả chị? Em đang phân vân: PVB, PVS :102:
Mực độ làm giá trên thị trường càng ngày càng tinh vi. Em đánh ngắn hạn thì cứ đợi tiền vào con nào thì theo thôi chứ phân tích không ăn thua.

Mực độ làm giá trên thị trường càng ngày càng tinh vi. Em đánh ngắn hạn thì cứ đợi tiền vào con nào thì theo thôi chứ phân tích không ăn thua.
Em đang follow bọn OPEC, mà chẳng biết nếu bọn nó deal OK thì bet vào con nào? PVD thì chán, GAS thì cao rồi... Chuẩn bị kịch bản ngày 30/11 ấy mà chị...

Em đang follow bọn OPEC, mà chẳng biết nếu bọn nó deal OK thì bet vào con nào? PVD thì chán, GAS thì cao rồi... Chuẩn bị kịch bản ngày 30/11 ấy mà chị...
tối 30/11 VCHN có buổi offline
theo truyền thống thì tất cả các ae chúc mừng members có cùng SN tháng 11 tụ tập 1 bữa ăn chơi tưng bừng, năm nào cũng zậy ...Năm ngoái a. Giai làng có dịp ôn lại tiếng Đức vì Mr có bạn gái nói tiếng đức đi kèm hộ tống

Thôi chết, hay là thảo tiễn hóa mợ nó kim tiễn rồi :18:
:21:
Thảo tiễn gặp chị tay to khoe đi mua nội thất múc luôn 5k... Không sập cũng phí anh ạ.
Cơ mà vẫn là Thảo tiễn, gãy 39 thì thành kim tiễn... anh em mình cùng đưa tiễn Nợn... :20:

tối 30/11 VCHN có buổi offline
theo truyền thống thì tất cả các ae chúc mừng members có cùng SN tháng 11 tụ tập 1 bữa ăn chơi tưng bừng, năm nào cũng zậy ...Năm ngoái a. Giai làng có dịp ôn lại tiếng Đức vì Mr có bạn gái nói tiếng đức đi kèm hộ tống
Trận này hấp dẫn rồi đây... hi hi. Thks chị Cỏ ạ!

ờ thì giá chưa lên thì cổ chưa đệp
Cảm ơn chị. Em không biết vụ này nhưng qua kinh nghiệm em thấy đa phần thông tin úp mở của chị độ chuẩn xác không cao. Anh thành còn nắm giữ SBT chứ đâu chỉ có 1 mình BHS. Em so sánh tương quan giữa BHS và các cổ phiếu ngành đường khác thấy nó hấp dẫn chứ so với nhiều cổ trên sàn thì BHS đâu có hấp dẫn.

Các thầy các mợ biết nhiều thông tin liên đới thật, dây mơ rễ má loằng ngoằng quá, bảo sao nhiều người thắc mắc FA khó hiểu quá :13:
Thế nên càng phải nhòm chart để định hướng anh nhể, đặc biệt là mỗi khi cái cột VOL nó to tổ chảng... hic... phận cá nhỏ

Cảm ơn chị. Em không biết vụ này nhưng qua kinh nghiệm em thấy đa phần thông tin úp mở của chị độ chuẩn xác không cao. Anh thành còn nắm giữ SBT chứ đâu chỉ có 1 mình BHS. Em so sánh tương quan giữa BHS và các cổ phiếu ngành đường khác thấy nó hấp dẫn chứ so với nhiều cổ trên sàn thì BHS đâu có hấp dẫn.
tks U. Chị có dây thun nên nghe đồn rồi chờ làng phản ứng
chợ nó đồn, thì chị bỏ lên đây
ở trên nay ae chơi ICWT IAWT ko chơi theo chợ đồn

Last edited:
  • Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back