Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Mình mua giá 5.0 khối lượng nhiều không MG, và mình có kế hoạch đợi em nó phổng phao
Em vẫn thắc mắc, từ cái ngày chị hỏi Quẻ: Tại sao là HAG mà không phải là HNG, trong khi mọi yếu tố đều cho thấy HNG hưởng lợi nhiều hơn... Ví dụ: Giảm lãi và ưu đãi cho mảng Nông Nghiệp, Cao su & Cọ dầu tăng, Nợ / VCSH an toàn hơn, ETF add lại trong tương lai??? Hay là có 1 lý do gì đó ạ chị, Myanmar là không thể rồi...?
Thks chị. :thankyou:

Con to đầu nhất mà mỗi ngày nó chỉ tăng tầm 1 giá anh ơi :1:
mình thích style này của Rose, mình đc đung đưa võng uống coktail đủng đỉnh nhìn nó lừ lừ đi lên.
Em vẫn thắc mắc, từ cái ngày chị hỏi Quẻ: Tại sao là HAG mà không phải là HNG, trong khi mọi yếu tố đều cho thấy HNG hưởng lợi nhiều hơn... Ví dụ: Giảm lãi và ưu đãi cho mảng Nông Nghiệp, Cao su & Cọ dầu tăng, Nợ / VCSH an toàn hơn, ETF add lại trong tương lai??? Hay là có 1 lý do gì đó ạ chị, Myanmar là không thể rồi...?
Thks chị. :thankyou:
vì cơ cấu cổ đông HAG đc nhiều quỹ và tổ chức nắm giữ chờ hoán đổi, khi gió xoay chiều thì có game để chơi.
câu nằm lòng của chúng nó " chỉ có thể giao dịch khối lượng lớn trong 1 xu hướng giá upside "

Status
Not open for further replies.
Back