Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
HH nó bảo em chỉ kiếm đc bạc cắc thôi. Kiếm miếng to là mất anh @Kỷ Sửu :10:
HH của Thầy Mó là môn gì thế? Em chưa đọc đến chuyên đề Kiếm miếng To - Nhỏ nên chưa hiểu ý Thầy...
Em đang đọc đến chuyên đề Vận Khí nhóe... đừng trêu em, em vận khí tung chưởng bi chừ... :20:

HH của Thầy Mó là môn gì thế? Em chưa đọc đến chuyên đề Kiếm miếng To - Nhỏ nên chưa hiểu ý Thầy...
Em đang đọc đến chuyên đề Vận Khí nhóe... đừng trêu em, em vận khí tung chưởng bi chừ... :20:
Đang luyện chưa thông mà tung chưởng linh tinh dễ tàu hỏa nhập mà lắm nhóe :21::21:

Đang luyện chưa thông mà tung chưởng linh tinh dễ tàu hỏa nhập mà lắm nhóe :21::21:
Chuẩn cơm mợ nấu rồi... thế nên đừng trêu em nữa, chí ít là lúc này nhóe... Gần 10 tháng ngâm cứu, giờ quay lại từ đầu đây... đang điên... lãng phí thời gian quớ... Chắc tròn 1 năm mà không mò ra sợi dây để đu thì Cắt Lôc vậy! :20:

Chuẩn cơm mợ nấu rồi... thế nên đừng trêu em nữa, chí ít là lúc này nhóe... Gần 10 tháng ngâm cứu, giờ quay lại từ đầu đây... đang điên... lãng phí thời gian quớ... Chắc tròn 1 năm mà không mò ra sợi dây để đu thì Cắt Lôc vậy! :20:
Cơ duyên nhiều khi chỉ 1 tích tắc là mọi thứ ùa như thác lũ thôi. Thầy cứ kiên trì nhé :cungly:

Nhất định kiên gan thôi em à,vì anh có lòng tin.
Rất bản lĩnh, em rất thích cái tính cách này của Anh... Chúc Anh gặp nhiều thuận lợi, thông tin dự trắc của em đã chuyển đến Anh rồi, cũng là 1 phần nhỏ để Anh xây dựng chiến lược Trading phù hợp!
G9 anh nhé!

Tình hình đang thấy lấy ý kiến sửa luật chứng khoán. Xem ra chính phủ đang rất quyết tâm. Nội dung cụ thể trên web ssc.gov.vn.
Có cái nội dung này khá là hay:

Tạm hiểu là ngành nào ko hạn chế sở hữu nước ngoài là room mặc định mở lên luôn 100% mà ko cần phụ thuộc vào ý kiến của ĐHCĐ như hiện tại.

Rất bản lĩnh, em rất thích cái tính cách này của Anh... Chúc Anh gặp nhiều thuận lợi, thông tin dự trắc của em đã chuyển đến Anh rồi, cũng là 1 phần nhỏ để Anh xây dựng chiến lược Trading phù hợp!
G9 anh nhé!
Em có buy U/J ko?Hình như em đang nghĩ U rơi?
Quan điểm của anh như đã cmt trc,Ux đang vào W5.~105-107.
U/J ~120-125.

Tình hình đang thấy lấy ý kiến sửa luật chứng khoán. Xem ra chính phủ đang rất quyết tâm. Nội dung cụ thể trên web ssc.gov.vn.
Có cái nội dung này khá là hay:
View attachment 4251

Tạm hiểu là ngành nào ko hạn chế sở hữu nước ngoài là room mặc định mở lên luôn 100% mà ko cần phụ thuộc vào ý kiến của ĐHCĐ như hiện tại.

Nó còn vướng luật đầu tư nữa

mệt lắm, hức

Dạ ko anh, mặc dù em cũng nghĩ là USD vẫn khỏe bất chấp Đô Trùm lo ngại tại Davos. Lý do: Chart chưa cho signal ạ!
Em đang me sọc tiếp DJ30. Hiếm khi một loạt đại ma đầu cùng dồn về phe Gấu...
Em có buy U/J ko?Hình như em đang nghĩ U rơi?
Quan điểm của anh như đã cmt trc,Ux đang vào W5.~105-107.
U/J ~120-125.

Status
Not open for further replies.
Back