Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Banh càng thì chỉ một VCB là đủ... hi hi... mấy ông kia gom lại đống VAMC rồi tự xử lý nhóe... WB báo VAMC mới xử được có nhõn 5%...:24:
Không, đang nói cái nó còn giấu cơ, vì mấy chú này vẫn đang để nợ nhóm 1.

Thằng Hose giao dịch KHQ chia cổ tức bằng xèng hem điều chỉnh giá tham chiếu để dễ nhìn ta, hehe?

Banh càng ăn theo sóng kéo trụ VNI thôi chứ có gì đâu mà soi chất lượng tín dụng với nợ xấu, bán liềm là chính :10:
Em hiểu sai là giai đoạn cuối tái cơ cấu nên các chú nhảy vào giữ phần chứ sóng sánh vớ vẩn em nhảy vào làm gì. May mới test có 5.000 mà cũng chưa lỗ

Banh càng ăn theo sóng kéo trụ VNI thôi chứ có gì đâu mà soi chất lượng tín dụng với nợ xấu, bán liềm là chính :10:
Nó ăn theo sóng nới chum anh ơi...kkk... riêng con Thái Bạch thì là sóng Mummy return... :10:
Mà thôi, cho qua banh càng, để các anh chuyên tâm chém về Lợn... em quan sát và học hỏi tẹo ...:1:

Nó ăn theo sóng nới chum anh ơi...kkk... riêng con Thái Bạch thì là sóng Mummy return... :10:
Mà thôi, cho qua banh càng, để các anh chuyên tâm chém về Lợn... em quan sát và học hỏi tẹo ...:1:
Nhớ lại những niên xưa anh Long hạ gục hàng ngàn công ty thép để giữ vị trí số 1 đến ngày hôm ni, thì hi vọng lịch sử lặp lại với cái ngành vỗ cho lợn béo bở này, hehe.

Nhớ lại những niên xưa anh Long hạ gục hàng ngàn công ty thép để giữ vị trí số 1 đến ngày hôm ni, thì hi vọng lịch sử lặp lại với cái ngành vỗ cho lợn béo bở này, hehe.
Chời ơi... Nợn là con dao găm, găm vào tim anh ý... ban đầu hô 300 tỏi hơn, sau lên 1400 tỏi rồi (kiểm chứng)...
Trong khi chỉ cần follow ma đầu hàng hóa (tự dưng quên mất tên, partner của Soros thời lập nghiệp)...thì đã tránh được sóng Lợn sập...kkk... Lão ý giờ sang Nga thi đấu, thấy anh Pu chim khí thế quá mờ...

Bám chặt Cờ huynh nhé. Mua bán NVL cho chăn nuôi là lĩnh vực Cờ huynh rất giỏi và có nhiều thông tin đấy :113:
Cái dòng đầm đậm trên của anh LS nghe điêu vãi, nịnh gì mà thô thế :24: Sống với thực tại đi, hy vọng cái giề :10:

Đọc đoạn dịch dòng họ lợn này hài vãi ái. Lợn cụ kỵ, lợn ông bà, lợn bố mẹ, lợn sữa, lợn con, hehe.
...........................................
Tất cả số lợn của Hoà Phát và Hùng Vương đều thuộc dòng cụ kỵ (GGP - Great Great Parents). Từ những con lợn giống này, sẽ sinh ra lợn ông bà (GP - Great Parents), sau đó tới lợn bố mẹ (Parents) và đến lợn xuất chuồng (Finisher).
http://s.cafef.vn/hpg-208538/vua-nh...hat-va-hung-vuong-dang-ngoi-tren-dong-lua.chn

Status
Not open for further replies.
Back