Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Nhưng mà lên toàn bằng mấy con như ROS & MSN thì vẫn móm Anh ạ... Làm sao cho dòng tiền lan tỏa, dễ kiếm xèng hơn kiểu này...
Hiện tại em chưa thấy dòng nào đủ sức lan tỏa sức nóng ra khắp thị trường? Hấp dẫn nhất vẫn là cổ Thép, nhưng lực đánh vẫn còn chưa đủ quyết liệt!
Nói vui thế thôi chứ 2017 thấy toàn khó khăn,kiếm tiền khó...rất khó
Có chăng là bet vào cp nào có game,mà chỉ bet tí tí/TK thôi,ko thể chơi tháu cáy như mình được rùi..:)
An toàn là Gold mua 1175$ target 1500$.

Dragon Cap cũng ôm mớ phát hành @20 đấy chị. Giờ nó lãi gấp đôi... vãi thật!
Mà chị toàn hàng ngon nhỉ, ko ăn được là có lỗi với Chồng với Con lắm lắm...
1 năm trước gặp anh bạn chuyên duyệt cho bọn này vay tiền. Ổng xui mình bỏ 1-2 tỷ vào nó lúc đó giá 20, khen nó dữ lắm. Tiếc rằng trong bụng lại nghĩ thầm "anh biết cái éo gì" :24::24::24:

Thú thực chơi mấy con chào sàn nó cứ ghê ghê thế nào ấy, BHN, VSN, ACV... Chắc chỉ có nhà thơ với Cào là trị được up com :17:
mấy hàng này, chủ yếu người chuyên nghiệp chơi từ OTC và cách đây nhiều tháng rồi a, lên sàn thì để chốt lãi là chính.
BHN thì ko có cung mấy nên ít người chơi được.
PC1 cách đây khoảng 6 tháng giá chỉ 2x (giá đã điều chỉnh do tăng vốn 1:1).
VSN giá 4x-5x trước lúc lên sàn
....
E thấy trào lưu đi săn hàng OTC sắp niêm yết đang hot dã man. Mấy con như PLX, VNA, Sabeco... giá cứ tăng hàng ngày.
E ko thích cái trào lưu này, vì tiền cứ bị out khỏi niêm yết, chạy sang OTC và OTC lại đưa lên sàn làm tăng nguồn hàng liên tục... túm lại nhìn như kiểu tiền giảm và cung hàng tăng. ==> tt ko sập thì cũng sẽ làm gia tăng mức độ phân hóa, việc kiếm tiên trên tt càng ngày càng khó khăn hơn.

Dragon Cap cũng ôm mớ phát hành @20 đấy chị. Giờ nó lãi gấp đôi... vãi thật!
Mà chị toàn hàng ngon nhỉ, ko ăn được là có lỗi với Chồng với Con lắm lắm...
Ôi, chồng chị có chị là mãn nguyện lắm rồi em ơi.
Đôi khi chị không hiểu vì sao lại có thể happy đến vậy :10:

Status
Not open for further replies.
Back