Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Lo chứ, lỡ vào hơi nhiều , ko hiểu sao khi đó control cảm xúc lại ko tốt làm quá khi margin. Chắc phải xem lại
Về lý thuyết lượng hàng mua hôm đó sẽ bán ngay 1 phần khi có lãi, nhưng phần lớn là vẫn chưa ra hàng. Theo quá khứ thì lần trước cũng vẫn tiếp tục giảm sau khi NN thoái, lần này diễn biến giá thế này thì có khi cũng sẽ không khác đi nhiều. Nhưng chính động thái không vội vã tận dụng tâm lý hưng phấn để đẩy lên chốt lời ngay lại khiến em có niềm tin vào việc công ty đã có giải pháp tích cực cho phương án thay thế mỏ đá hết hạn. Do vậy giảm về mức hấp dẫn có thể em sẽ lên tàu cùng các bác.

Về lý thuyết lượng hàng mua hôm đó sẽ bán ngay 1 phần khi có lãi, nhưng phần lớn là vẫn chưa ra hàng. Theo quá khứ thì lần trước cũng vẫn tiếp tục giảm sau khi NN thoái, lần này diễn biến giá thế này thì có khi cũng sẽ không khác đi nhiều. Nhưng chính động thái không vội vã tận dụng tâm lý hưng phấn để đẩy lên chốt lời ngay lại khiến em có niềm tin vào việc công ty đã có giải pháp tích cực cho phương án thay thế mỏ đá đã hết hạn. Do vậy giảm về mức hấp dẫn có thể em sẽ lên tàu cùng các bác.
Có khi thành kiểu holdings thì oách con bà bán xà lách :3D_17:

Về lý thuyết lượng hàng mua hôm đó sẽ bán ngay 1 phần khi có lãi, nhưng phần lớn là vẫn chưa ra hàng. Theo quá khứ thì lần trước cũng vẫn tiếp tục giảm sau khi NN thoái, lần này diễn biến giá thế này thì có khi cũng sẽ không khác đi nhiều. Nhưng chính động thái không vội vã tận dụng tâm lý hưng phấn để đẩy lên chốt lời ngay lại khiến em có niềm tin vào việc công ty đã có giải pháp tích cực cho phương án thay thế mỏ đá hết hạn. Do vậy giảm về mức hấp dẫn có thể em sẽ lên tàu cùng các bác.
FA cũng xoay như chong chóng nhể :10:

Em cũng hy vọng vậy, lại giống cái thưở nó tăng từ 15-30, thằng bạn cứ khen nó mãi :)

Status
Not open for further replies.
Back