Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Con này đang dính điềm Đen... áp thấp nhiệt đới... nên chăng??? Sao ko tư vấn con thuốc độc, sure win chị ơi...
Con này tích lũy tốt ở vùng giá 10 nên bắt đầu mua tại đó là khá an toàn. Ngành nghề độc quyền được bao lãi, hầu như không có rủi ro, lịch sử chưa bao giờ thua lỗ. Cái rủi ro thiên tai không đáng quan tâm đối với đầu tư dài hạn.
Nhược điểm là khó có khả năng đột phá trong kinh doanh.

Con này tích lũy tốt ở vùng giá 10 nên bắt đầu mua tại đó là khá an toàn. Ngành nghề độc quyền được bao lãi, hầu như không có rủi ro, lịch sử chưa bao giờ thua lỗ. Cái rủi ro thiên tai không đáng quan tâm đối với đầu tư dài hạn.
:10: con này bị khống chế giá mua điện , kinh doanh ko lỗ, ko lãi nhiều

Con nì vào Top 100, em còn lạ gì? Hôm nọ chị nói thich phân phối điện, em chả giới thiệu đấy thôi... chị lo chém ró, không để ý... hi hi...
Con này đúng Sup vững tại 10, nhưng mà dính Đen thì thôi... kiếm con khác cho lành chị ợ... Em còn mí con dạng này trong danh sách... ví rụ: APC...

@xBuu KHP về mệnh giá thì bắt đầu mua vào 10%, xuống 10% lại mua tiếp. Nếu xu hướng xuống là chủ đạo thì cứ hồi là bán bớt phần có lãi. Chị tin đạt mục tiêu của em.
Vận đen nên là phải GTK chị ạ. Giờ đợi ai xuân để chia sẻ vận chứng thôi. Để cảm ơn, năm mới hẹn chị một hôm xem vận nhoé [emoji28]
Có tình là quý rồi :)

Status
Not open for further replies.
Back