Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Em tạm chốt sổ anh Đức nổ và phần Thanh nữ còn lại, nghỉ ngơi nghe ngóng chị đầu bạc quyết định vụ nâng lãi suất thế nào rồi tính tiếp...
chị í gấu mèo nhể
http://thanhnien.vn/the-gioi/chu-tich-fed-thach-thuc-ke-hoach-kinh-te-cua-ong-trump-766288.html

ROS FL nhưng tt cũng k phản ứng gì thái quá ... có lẽ ae lo quá nhiều , giống như GAS, VNM , BVH, VIC ngày xưa :D Rồi đâu lại vào đấy :D
TT này éo biết nói gì ...nhếch mép còn lười các anh nhỉ :D
Anh bạn e có nói tụi nó éo dám oánh xuống đâu , oánh thế mất hàng tụi nó sao ...nhưng sẽ đè từ từ kiểu tùng xẻo để ép tâmli1 , e cũng đồng ý ... thoai kệ cmn đi , chuyện lớn để các anh lớn lo ... khi nào các anh nhún nhảy mình vào nhảy cùng :D

ROS FL nhưng tt cũng k phản ứng gì thái quá ... có lẽ ae lo quá nhiều , giống như GAS, VNM , BVH, VIC ngày xưa :D Rồi đâu lại vào đấy :D
TT này éo biết nói gì ...nhếch mép còn lười các anh nhỉ :D
Anh bạn e có nói tụi nó éo dám oánh xuống đâu , oánh thế mất hàng tụi nó sao ...nhưng sẽ đè từ từ kiểu tùng xẻo để ép tâmli1 , e cũng đồng ý ... thoai kệ cmn đi , chuyện lớn để các anh lớn lo ... khi nào các anh nhún nhảy mình vào nhảy cùng :D

anh đừng lo người mình là hay lo xa lắm rồi

Lo cho thằng Anh nghèo đi trông thấy mà ngu đến mấy thế hệ vì brexit
Lo cho anh Trung già đắc cử dân mẽo khổ...

Quan trọng là có xúc được gì không thì éo lo, hức

Anh becks có trúng số vietlott thì làm ơn đừng quên kẻ hèn này nhé.
Mình chờ lên 100 tỷ ...mua 1 vé , 200 tỷ mua 2 vé ... chờ mãi éo có cơ hội mua :D Dân mình đánh vé số thiên tài chớ bộ :D cho qua mỹ oánh chắc nó giải thưởng éo có cơ hội lớn luôn :D

Tuần trước nhỡ tay làm một nhúm VND @12.0 thế là em nó tuột ngay xuống 11.5 mất rồi, ân hận quá đi mất.

Status
Not open for further replies.
Back