Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.

Có sao đâu, chỉ là khoảnh khắc khó nhằn trước mắt thôi mà... Đến lúc ăn bằng lần, tự động nhận ra nhau... Bíp Bíp...kkk
Thấy xếp 666262 trên cái bảng điện... phải làm quẻ bói mới được! :21:
Còn nhiều vấn đề lắm thần tượng ợ, được cái iem cắp tráp theo hầu lão Son với ông đại gia ĐN, lâu lâu các ông ấy són cho ít chiêu, vẫn đang mày mò ợ :2cool_after_boom:

Còn nhiều vấn đề lắm thần tượng ợ, được cái iem cắp tráp theo hầu lão Son với ông đại gia ĐN, lâu lâu các ông ấy són cho ít chiêu, vẫn đang mày mò ợ :2cool_after_boom:
Dụng tốc bất đạt... cứ từ từ, rồi sẽ tới ngày ra mở chùa làm trụ trì... :113:
Nhớ khi xưa em chọn 3 thầy trẻ trẻ trên này để tôn vinh làm sp, thì ngày nay 3 thầy trẻ đều không phụ lòng mong đợi của em... Chặng đường 10 năm thử thách, 3 sp đều vượt qua là cái chắc... :113:

Dạ, em đợi được mời cafe anh mãi!
Pizza 4 p này ăn được đó, đặc biệt là Burrata cheese. Mỗi tội không có KM mua 1 tặng 1 :21::21::21:
Anh Táo, em đi với. Anh hẹn hò em từ cách đây 3 năm mà đến giờ anh chưa lên SG bữa nào.
Bác Nón hẹn được bác Táo, cho em ăn pizza ké với.

Dạ, mỗi người một quan điểm ạ. Quan điểm của em:
- Gỗ là khoản thu GIẢM DẦN theo thời gian, coi như vứt.
- Cao su thiên nhiên, thì nhìn bọn Ủn Ỉn để xét đồng Yên. Ủn Ỉn xong chuyện, Yên khả năng cũng không rớt mạnh nữa. Ngoài ra, so sánh cách book LN cao su của DPR và PHR, em thấy hay hay.

Tay to có khác.
Chị có mỗi 1.000 mà đang băn khoăn có nên theo nó không hay hàng về cutloss luôn đây.
Cho 500 đ phân tích xem vì sao mà mua nhiều thế không?
Lãi nói sao cũng đúng , lỗ nói sao cũng là ngụy biện , sai thì cutloss thôi . Mọi thứ với GAS ko tệ , đc cả loạt chính sách support cho nhưng mua sai thời điểm thì vẫn phải trả giá . Đoạn vừa rồi mua ko sai , oil rớt thẳng đứng thì hôm trước đúng hôm sau lại sai , có cần/phải cutloss thì từ từ tính .
https://tradingeconomics.com/commodity/natural-gas

Lãi nói sao cũng đúng , lỗ nói sao cũng là ngụy biện , sai thì cutloss thôi . Mọi thứ với GAS ko tệ , đc cả loạt chính sách support cho nhưng mua sai thời điểm thì vẫn phải trả giá . Đoạn vừa rồi mua ko sai ,
Hỏi đùa thôi. Nếu lựa chọn 1 BC để chơi thì GAS là 1 ứng viên sáng giá. Mua 1.000 để có động lực theo dõi nên chắc sẽ không cắt.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back